เพศสัมพันครั้งแรก กลุ้มใจมากค่ะ

หนูมีเพศสัมพันกับแฟนวันที่ 6 เดือน มีนาคม และ ตอนนี้ วันที่ 12 เืดือน เมษายนแล้ว

ประจำเดือนหนูยังไม่มาเลยค่ะ คุณคิดว่าหนูจะท้องไหมคะ

หนูกังวลมากเลยค่ะ ช่วยกรุณาตอบด้วยนะคะ

beer
ความเห็นที่ 1
beer

ต้องดูครับว่าประจำเดือนน้องทุกทีมาช่วงเวลาไหน ถ้าขาดเหลือไปเกิน 1 เดือนกว่าๆ แล้วก็ ให้ซื้อยาสตรีเบนโล มาทานครับ เพราะว่าถ้าเลยไปถึง 2 เดือนจะลำบากนะครับ ถ้าเลย 2 เดือนก็ให้ไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดู ผมแนะนำได้เท่านี้ลองเอาไปทำดูนะครับ

เคยมาก่อน
ความเห็นที่ 2
เคยมาก่อน

แนะนำว่าไปซื้อชุดตรวจตั้งครรภ์มาตรวจเลยจะได้รู้เพราะแค่ ติดตัว มันก็ตรวจเจอแล้ว

Yoyo
ความเห็นที่ 4
Yoyo

กระทู้เกรียน

สตรีที่โลกไม่เคยลืม
ความเห็นที่ 5
สตรีที่โลกไม่เคยลืม

ในเมื่อไม่คิดป้องกันก่อนมีรัยกัน..แล้วจะมาโอดครวญทำมัยมิทราบ
ยาคุม ยาฉีด ถุงยาง มีเยอะแยะ ไม่รุจักใช้..

a.
ความเห็นที่ 6
a.

ซื้อชุดตรวจครรภ์มาตรวจซิจ๊ะ ตามร้านเภสัชน่ะ จะได้รู้ไปเลย
แต่คุณเครียดเกินไปหรือเปล่า มันเลยมาแบบเปลี่ยนแปลง
คราวหน้าถ้าพลาดอีกแนะนำให้กินยาคุมฉุกเฉินสิ แต่ไม่ควรกินบ่อยนะ เป็นอันตรายต่อมดลูก

sorryby
ความเห็นที่ 7
sorryby

ไม่ท้องหรอกมั้ง แต่ถ้าท้องก็รออีกเก้าเดือน เด๋วก็คลอด

d
ความเห็นที่ 8
d

ตอนนี้คงตรวจอะไรมากไม่ได้ แค่เดือนเดียว
ชุดตรวจ การตั้งครรภ์ มันต้อง ประมาณ 2 เดือน ขึ้นไป
ถึงจะตรวจเจอ นะ
ถ้าแค่เดือนเดียว โอกาสน้อยมากที่จะตรวจว่าเป้ฯบวก ( ถ้าท้องจริงๆ)

ลองรอดูอีกหน่อย ถ้าเลยไปถึงปลายเดือนเมษายังไม่มาอีก
ก็ ไปเตรียมชุดตรวจมาตรวจได้เลย

ถ้า มาเป็นปกติแล้ว คราวหลังจำไว้ ต้องรู้จัก ป้องกันตัวะองดีๆ เร่องท้องน่ะเรื่องเล็ก แต่ HIV น่ะ ไม่มียารักษานะ

jajar4
ความเห็นที่ 9
jajar4

ครั้งแรกก็บิงโกเลยหรอเนี่ย
กำๆๆๆๆ

แล้วไงอ่ะ
ความเห็นที่ 10
แล้วไงอ่ะ

แปลกใจ ไม่มีคนมาด่า

สงสัยจะปลงกันหมดแล้ว กระมัง