ประจำเดือนมา 2 ครั้งในเดือนหนึ่ง

ตกใจมากเลยทำไมประจำเดือนมา 2 ครั้งทั้งที่จะไม่ถึงรอบเดือน  กลัวเป็นอันตรายมากค่ะ  ก่อนหน้านี้เคยมีอาการป่วยปวดท้องอย่างรุนแรง และไข้ขึ้น กินอะไรไม่ได้ เม็ดเลือดขาวต้ำ แล้วก็หายแล้วเมื่อคืนนี้มีประจำเดือนตอลดคืนพอเช้ามาก็หมด  ตกใจมากเลยเพราะประวัติของตัวเองตั้งแต่เริ่มมีประจำเดือนจนถึงปัจจุบันไม่เคยมา 2 ครั้งอย่างนี้  กังวลมากเลยค่ะ  ใครพอมีประสบการณ์ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ