ปรึกษาผู้หญิงเรื่องอย่างว่า....

ไม่รู้ว่าตัวเองผิดแปลกกว่าคนอื่นไหม

ตอนนี้อายุ22เคยมีแฟนมาแล้ว 6คน  แต่ไม่เคยเสดเลยซักครั้งเดียว 

เคยถามเพื่อน ๆ ที่เรียนด้วยกัน  ว่าความรู้สึกตอนเสดเป็นแบบไหน  แต่เราก้อไม่เคยเป็นแบบที่เพื่อน ๆ บอก  มันแนะนำให้ช่วยต้วเอง   ก้อทำดู  แต่ทำอย่างไงก้อไม่เสด  เคยพูดกับแฟนตรงๆ เรื่องแบบนี้  เค้าก้อเลยช่วยเรา  โดยใช้นิ้วบ้าง  ลิ้นบ้าง  แต่ก้อไม่สำเร็จ   แต่อันที่จิงเราก้อไม่ได้มกมุ้นเรื่องอย่างว่านะค่ะ   เพราะทุกครั้งที่มีอารัยกัน  มันก้อมีความสุขค่ะ แต่เป็นความสุขที่ได้เห็นแฟนเสดซะมากกว่า  ไม่มีแบบที่เรียกว่าค้าง  ถ้าจะค้างก้อคือแฟนทำแล้วไม่เสดมากกว่า  อยากปรึกษาผู้หญิงนะค่ะว่าเคยเป็นแบบนี้เหมือน ๆ กันหรือป่าว  แล้วต้องทำอย่างไงค่ะให้ถึงจุด ๆ นั้น 

ความเห็นที่ 1
โอตาคุ

เอ ฝนตกบ่อยนะช่วงนี้

ความเห็นที่ 3
NuTTeNN

เอากับผมสิ รับรองเสร็จแน่ emoticon emoticon emoticon

ความเห็นที่ 4
ปอมซัง

มาติดต่อผมได้ 24 ชั่วโมง เรารับประกันจากองค์กรถุงยาง DUREX

ความเห็นที่ 5
เสด ไม่ เสร็จ

เจ๊ว่า ถ้าหนูมีแฟนครบโหล อาจจะเสร็จสักครั้งก็ได้นะ...สู้เขา ทาเคชิ emoticon

ความเห็นที่ 6
THE NEW

ผม ยอม แล้ว ครับ emoticon

ความเห็นที่ 7
.....

เอาให้ครบทุกท่า ต้องมีซักท่าแหละน่า สู้โว๊ย emoticon

ความเห็นที่ 8
nanaviva2

ใช้นิ้วช่วยสิ

ความเห็นที่ 9
5

ขึ้นบนจิ่ เสร็จเเน่
ถ้าอยู่ล่าง ไม่เคยเสร็จเล้ย emoticon

ความเห็นที่ 10
patnologo

ผม ทำ ให้ เส็จ มั้ย คับ

มากะผมเส็จทุกราย น้ำเยิ้ม

patnologo@msn.com