ทำยังไงดีคะคุณหมอ

ทรมานกับการคันช่องคลอดแบบสุดๆ มีตกขาวลักษณะข้น เหนียวด้วย บางครั้งเป็นก้อนสีขาวเล็กๆ เป็นการติดเชื้อชนิดใดรึเปล่า ช่วยด้วยค่ะกลัวการตรวจภายในไม่กล้าหาหมอค่ะ
ความเห็นที่ 1
- -

ติดเชื้อรา
ไปซื้อยาเหน็บช่องคลอด
ยาFluconazole150mg 1เม็ด กินหลังอาหาร
ห้ามกินของหมักดองทุกชนิด ถ้าอับชื้นต้องรีบเปลี่ยนชุดชั้นใน

ความเห็นที่ 2
ko

โ ร ค เเ ก่ ก่ อ น วั ย รั ก ษ า ไ ด้ ?

ในวาร สาร การ แพทย์ ชื่อ ดัง ของ อัง กฤษ ราย งาน ว่า
ผลการ ใช้ H - G - H สามารถชะ ลอ ความ เเก่ ได้
ช่วยให้ ดู เป็น หนุ่ม เป็น สาว ขึ้น 10-20 ปี สัง เกตุ จาก
ผิว ที่ขาว ใส ขึ้น รอย ย่น ลด ลง ผม บาง ผม ร่วง ดก ดำ ขึ้น
กล้าม เนื้อ เต่ง ตึง ขึ้น นอน หลับ ลึก ขึ้น ช่วย ความ ดัน เบา หวาน อา การ ดี ขึ้น

ไ ป ที่ --->http://cru.ms/ko

ความเห็นที่ 3
น้ำเงาะ

บอกผัวมรึงให้เลิกแตกใน ผัวมรึงนี่ชอบ ยส.ตน.ชิมิ

ความเห็นที่ 4

มีกลิ่นไหมคะ ทางที่ดีควรไปหาหมอนะคะ ถ้าเป็นแค่นี้ บอกหมอว่าไม่ตรวจภายในก็ได้ค่ะ ตรวจจากภายนอก และถ้าจะตรวจมะเร็ง หมอจะขูดชิ้นเนื้อไปตรวจ ไม่ต้องตรวจภายในก็ได้ค่ะ แต่ต้องให้หมอดู ถ้าอาย ก็หาหมอผู้หญิงก็ได้ค่ะ หมอจะให้ยาแล้วแต่อาการอาจเป็นยาเหน็บ หรือยาทาน
คุณควรรักษาความสะอาดนะคะ คือชั้นในควรซักแล้วตากแดด ถ้าชั้นในขึ้นราให้ทิ้งเลยนะคะ และอย่าใส่ผ้าอนามัยแบบบางตลอดเวลา เพราะจะทำให้อับชี้น อาหารก็อย่าทานพวกหมักดอง หน่อไม้ หรือเนื้อวัว

ความเห็นที่ 5
xx

คห.3 พึ่งรู้นะนี้

ความเห็นที่ 6
พ่อมึง

:-)น้ำเงาะ แม่มึงคงมีชู้กับหมา มึงเลยเสียใจมาก

ความเห็นที่ 7
ทีจี

คันมากแค่ไหน ก้ออย่าไปเกามันเชี่ยวนะค่ะ เพราะมันจะเกิดแผล และจะเเสบมากเวลาฉี่ ให้ทนค่ะ และซื้อยาเหน็บมาใช่ซะ ได้ผลค่ะ

ความเห็นที่ 8
ability33

ไปตรวจเถอะคะ
ไม่เจ็บหรอก
อันตรายนะเนี้ย

ความเห็นที่ 9
sharpe2524

:-) ? เพิ่มน้ำหนัก
5-10 กก.ด้วยสมุนไพร มีอย.
ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง
:-)www.non-nie.com