ต้องสอดยารักษาเชื้อราในช่องคลอด แต่แฟนใจร้อนพยายามจะมีไรด้วยง่ะ

เป็นเชื้อราในช่องคลอด แล้วหมอให้ยาเหน็บช่องคลอด คาเนสเทน มา
แต่คุณแฟนใจร้อน สะกิดยิกๆ จะขอมีไรด้วย พอปฎิเสธก็เป็นเรื่องเลย เซ็ง

อยากรู้ว่า ต้องเว้นระยะนานแค่ไหนถึงจะมีไรด้วยได้คะ

geenieja
ความเห็นที่ 1
geenieja

ง่า รอหายก่อนดีป่าวตัว

น้องเหน่ยเหนย
ความเห็นที่ 2
น้องเหน่ยเหนย

พี่น้ำเงาะแกชอบทานยาชนิดนี้ซะด้วยสิ emoticon

Soul
ความเห็นที่ 3
Soul

อืมมมม.... ดีแล้วค่ะ จัดการไอ้ตัวดีของคุณก่อนใส่ยา

จริง ๆ แล้วผู้หญิงรักสะอาดนะ ดูแลตัวเองดี

เชื้อโรคอาจจะมาจากผู้ชายของคุณก็ได้สังเกตจากอาการสะกิดแบบไม่เลือกเวล่ำเวลา คริ ๆ emoticon

ก็ให้เขาอาบน้ำสระผม ทำความสะอาดทุกซอกทุกมุม แปรงฟัน บ้วนปากด้วยลิวเตอร์ลีน ทุกครั้ง ก่อนสะกิดสิคะ แบบนี้ก็ปลอดเชื้อแล้ว emoticon emoticon

เคยลอง
ความเห็นที่ 4
เคยลอง

ให้มันเอาไป มันจะได้รู้แล้วจะไม่ลองอีกเลย
ทั้งมีคราบขาวๆมากมายต้องคอยเช็ดออก แถมแสบจู๋อีก

NuTTeNN
ความเห็นที่ 5
NuTTeNN

มันเกิดมาจากผู้ชายส่วนใหญ่เวลาฉี่เสร็จ จะไม่ล้างจู๋ครับ แล้วพอมามีอะไรกับผู้หญิง เชื้อโรคจากฉี่ มันเลยเข้ามาหมักหมมในช่องคลอด

ผมก็เคยทำให้แฟนเก่าทั้ง2คนเป็นโรคกระเพาะปัสวะอักเสบมาแล้ว

แต่ตอนนี้รู้วิธีแก้ไขแล้วครับ ฉี่เสร็จต้องล้างให้สะอาดครับ

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 6
Tokyo_Santa

โห ...ไอ้นัท สกปรกหวะแก emoticon

ปอมซัง
ความเห็นที่ 7
ปอมซัง

ไอ้นี่ก็ใจร้อน ออรัลแทนมิได้รึ เอากุเจ้ว พาดที่นมก็ได้มีตั้งหลายวิธี กุทำบ่อย

น้ำเงาะ
ความเห็นที่ 8
น้ำเงาะ

แฟนมรึงทำถูกต้องตามหลักสากลแล้วคับ คือให้เอากะดอแฟนมรึงดันยาเข้าไปจนสุดรูหอยมรึง

แล้วก็ให้แฟนมรึงเอาๆปี้ๆ ไปจนน้ำแตก แต่มรึงต้องแตกก่อน1ทีเพื่อให้รูหอยมรึงมีสภาพเป็นด่าง และตัวยาผสมกับอสุจิจะได้มีประสิทธิภาพในการรักษาดีขึ้นคับ

ธนานนท์
ความเห็นที่ 9
ธนานนท์

อาหารนี้ไม่ใช้อาหารเสริม แต่ สามารถทานเพื่อดูแลสุขภาพได้ เพิ่มน้ำหนัก และควบคุมน้ำหนักได้ ผ่านการรับรองกว่า 70 ประเทศทั้วโลก และยังมีผู้ที่ทานแล้วเห้นผลและยังทานอยู่ก่า 40 ล้าน คน จากทั้วโลก

สนใจติดต่อได้ที่ 0894806316 ธนานนท์ (นนท์)

พี่แหม่ม
ความเห็นที่ 10
พี่แหม่ม

แนะนำว่า อย่างน้อย 1คืนหลังจากสอดยาควรเว้นกิจกรรม แต่จะให้แน่ใจควรดูอาการสัก 3 วัน นะจ๊ะ

ใจร้อนมาก เดี๋ยวไม่ได้มีไรกันยาววววววววววว เน้อ