ลูกชายอยู่ ม.5 ช่วยตัวเองให้แม่เห็นบ่อย ทำไงดีคะ

คือไมได้จะมาลามกอะไรนะคะ

พอดีลูกชายอยู่ในช่วงวัยรุ่น เรียนอยู่ชั้น ม.5

ชอบช่วยตัวเองให้ดิฉันซึ่งเป็นแม่เห็นบ่อยคะ

คือดิฉันเข้าใจว่าวัยรุ่น ฮอโมนทางเพศเริ่มเปลี่ยนแปลง

แต่การที่ลูกทำให้ดิฉันเห็นบ่อยทำไงดีคะ

บางครั้งดิฉันเห็นต่อหน้า เขายังทำอยู่เลยไม่ยอมหยุดหรือใส่กางเกง

ลูกชายไม่อายผู้เป็นแม่เลย

อย่างนี้ดิฉันบอกเขาไปตรงๆ เลยดีไหมคะ ว่า ทำอย่าให้แม่เห็นได้ไหม

บางครั้งดิฉันเคยถามเขาเหมือนกันค่ะว่ารูดอะไรอยู่เมื่อกี้ ไหนแม่ดูหน่อยสิ

เขาก็ยอมหยุด แล้วบอกว่าคัน (แบบอายๆ)

ลูกชายของดิฉันทำทุกวันนะคะ เท่าที่สังเกตดู

ไม่รู้ว่า ลูกชายผิดปกติหรือป่าวคะแบบนี้

หรือว่าเขามีแววที่จะเป็นเกย์หรือป่าว เพราะว่าไม่เคยมีเพื่อนผู้หญิงมาที่ห้องเขาเลย

และเพื่อนที่พามาเป็นชายคนเดิมและหล่อด้วยคะ

แต่เขาบอกว่าเป็นเพื่อนเท่านั้น

ดิฉันกังวลว่าลูกชายจะเป็นเกย์หรือป่าวที่ช่วยตัวเองบ่อยและไม่เคยคบเพื่อนผู้หญิงเลย

แต่เคยแอบไปเห็นในห้องนอนมีหนังแผ่นที่เรียกว่าหนังโป๊ชายกับหญิงเยอะเลยค่ะ

ไงแน่ะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

-CooLy-
ความเห็นที่ 1
-CooLy-

โฮ่.. มันก็เป็นไปตามวัยแหละค่ะ
เพียงแต่ ทุกวัน! นี่มากไปป่ะคะ
อาจเพราะลูกคุณดูหนังแผ่นก็เลยมีอารมณ์ไปด้วยน่ะค่ะ
ก็เตือนๆเค้าก็ดีนะคะ ว่าอย่าหมกมุ่นมากไป
เดี๋ยวจะเสียการเรียนค่ะ

CBR1100
ความเห็นที่ 2
CBR1100

ซื้อตุ๊กตายาง ไห้เลยดีกว่าคุนแม่

madeinthailand
ความเห็นที่ 3
madeinthailand

เขียนโดย ใจตุ๊ด7895

แม่เองเวลาเข้าห้องลูกเคาะห้องหรือเปล่าครับ ผมอ่านแล้วงงมาก ลูกจะโชว์ได้ไง งงมาก

----------------------------
คุณเคยมีเทพเจ้าหรือบุคคลสำคัญถอดจิตเข้ามาสั่งงานในความฝันคุณหรือไม่
คุณเคยถูกหวยเพราะมีคนถอดจิตมาให้หวยหรือไม่
คุณเคยโดนผีหลอก ผีอำแล้วมีผู้ใจดีเอายัญกันผีมาให้คุณ จนกระทั่งผีไม่มาหลอกหรือไม่
คุณเคยมีเทพประจำตัว เทวดามาคอยชี้แนะ บอกกล่าวแบบไม่เห็นตัวหรือไม่

ระวัง............คุณกำลังโดนหลอก อ่านเรื่องผมหน่อยนะครับ htt p:/ /ww w.geocities.c om/scb100yr

Daimondศุภวิชญ์(ไท)
ความเห็นที่ 4
Daimondศุภวิชญ์(ไท)

วิธีสร้างช่องทางในการหารายได้แนวใหม่ โดยปราศจากความเสี่ยง ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา อายุ เพศ ตำแหน่งหน้าที่การงานหรือข้อผูกมัดใดๆ โอกาสที่คุณจะได้เป็นเจ้าของธุรกิจ ที่มีระบบและ เครื่องมือช่วยในการทำงานทั้งหมด เป็นธุรกิจที่มีการขยายไปแล้วเกือบ50 ประเทศทั่วโลกและเพิ่งเข้ามาขยายตลาดในประเทศไทย โอกาสในการเป็นต้นสายซึ่งในชีวิตเราจะมีโอกาสแบบนี้สักกี่ครั้ง...หากคุณต้องการเปลี่ยนชีวิตความเป็นอยู่ให้ดีขึ้น.....ลองเข้ามาศึกษาแล้วคุณจะรู้ว่านี้คือโอกาสที่ยิ่งใหญ่สำหรับคุณ

คลิกเลย!

http://www.ok-agel.com/index.php?code=thaiokagel

K. ศุภวิชญ์ 089-992-0689

ปอมซัง
ความเห็นที่ 5
ปอมซัง

...ไม่ได้ทะลึ่ง สาวข้างบ้านผมยังเห็นซื้อแตงกวา ไปหลายลูกเลย ไม่รู้จะเอาไปช่วยตัวเองเปล่า555+ พอขำๆ

mono001
ความเห็นที่ 7
mono001

ลดน้ำหนัก/เพิ่มน้ำหนัก/สุขภาพ-เก้า, เบาหวาน
ความดัน,อวัยวะเสื่อม,ภูมิแพ้,การไหลเวียนของเลือด
ไมเกรน,ปวดขา,โรคอ้วน ฯลฯ หน้าสวยใสไร้สิว
www.crystal98.notlong.com
E-mail:p288853@sanook.com
โทร.0834452479

ปอมซัง
ความเห็นที่ 8
ปอมซัง

...นี้ไม่ใช่เรื่อง แต่งใช่ไหม

deang1881
ความเห็นที่ 9
deang1881

ดูดวงฟรีกันดีกว่า ที่ http://www.horadeang.com

mod
ความเห็นที่ 10
mod

ลูกมีปัญหาแล้วหล่ะค่ะ คิดว่าเค้าไปดูหนังหรือAV หนังโป๊ที่เกี่ยวกับลูกมีเพศสัมพันธ์กันแม่ แล้วเค้าต้องการกระตุ้นคุณให้เกิดอารมณ์ร่วม แนะนำให้คุยกันให้รู้เรื่องดีกว่าเก็บเอาไว้