แบบนี้ท้องมั้ยค่ะ

คือดิฉันมี อะไรกับแฟน แบบ ถูไถภายนอกนะคะ

แต่ว่า มีประมาณ สองครั้งที่หัวเข้าไปข้างใน (แค่หัวนะคะ)

แล้วครั้งนึงที่เข้าไปประมาณ สี่ เซนติเมตรหนะคะ

โดยตั้งแต่แรกจนเข้าไปครั้งสุดท้าย แฟนดิฉันไม่ได้หลั่งเลยคะ

อย่างนี้จะมีสิทธิท้องมั้ยคะ

Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 1
Tokyo_Santa

เอ่อ เห็นด้วยกับทุก คห. วิธีเล่าอย่างกะ ....

งึกงึกงักงัก
ความเห็นที่ 3
งึกงึกงักงัก

เข้าไป 4 เซน แล้วทำหัว...งึกงึกงักงัก......งึกงึกงักงัก......

เสียว
ความเห็นที่ 4
เสียว

เตรียมตั้งชื่อลูกไว้เบยครับ

kop
ความเห็นที่ 5
kop

ไม่ท้องแน่นอนคับ ยากส์มาก ๆ

ระวังตัวหน่อย
ความเห็นที่ 6
ระวังตัวหน่อย

สองครั้งที่หัวเข้าไปข้างใน (แค่หัวนะคะ)

ครั้งนึงที่เข้าไปประมาณ สี่ เซนติเมตรหนะคะ

แค่หัวเข้ามันก็ถุ๋ยน้ำลายได้แล้ว

ถึงไม่ถุ๋ย แค่น้ำลายไหลมันก็ท้องได้

อย่าลืมถุ๋ยครั้งนึงมันเป็นล้านๆตัว

คงมีตัวนึงที่มันวิ่งเก่งแชมป์เหรียญทองนะ...ระวัง

ICE
ความเห็นที่ 7
ICE

:-)hi5-widget.olx.com/th/iid-65235541

รูปร่างเฟิร์ม ได้ทันใจ อยากรู้คลิก * แพนเค้ก-พรีเซ็นเตอร์

ผลิตภัณฑ์เสริมอาหารเพื่อการ:-)อย่างถูกต้องและไม่เป็นอันตราย

เหมาะสำหรับทุกท่านที่มีปัญหาเรื่องการควบคุมอาหารและออกกำลังกาย

สนใจ ติดต่อ ice_natty_2007@hotmail.com

NJU
ความเห็นที่ 8
NJU

อยากรู้ว่าท้องไม่ท้อง มรึงก็ให้เค้าYED ให้เต็มที่ซิ ไม่ไหวหวะ
แบบนี้กูเลิกคบ ให้YEDแค่นิดเดียว กูไปตีกระหลี่ ดีกว่าหวะ
ทั้งขึ้น ทั้งโมก ให้ด้วย