ประจำเดือนไม่มา3เดือน แต่ไม่ได้มีอะไรกับแฟนนานแล้ว

ดิฉันอยากรู้ว่า ตอนนี้ประจำเดือนไม่มา ประมาณ3 กว่าได้ รู้สึกเหมือนปวดหัว เหมือนจะอ้วกด้วย แต่ส่วนมากจะเป็นตอนอากาศร้อน ๆ ตอนนี้อ่ะ บางทีก็เจ็บหัวนมด้วย  แต่คือดิฉันไม่ได้มีอะไรกับแฟนมานานมากแร้ว ประมาณ8-9 เดือนได้ เพราะเลิกกันแร้ว แร้วก้อไม่ได้มีเพศสัมพันธ์อีกเรย อย่างนี้จะท้องไหมค่ะ  แต่หลังจากเลิกกันก้อมีประจำเดือนมานะ แต่มาไม่ปกติอ่ะ แระตอนนี้ 3 ดือนแร้วที่ยังไม่มา ช่วยไขข้อข้องใจหน่อยนะค่ะ ว่าท้องหรือป่าว   
Tokyo_Santa
ความเห็นที่ 1
Tokyo_Santa

ซื้อแตงกวาจากตลาดไหนคะ

มะเด่ว
ความเห็นที่ 2
มะเด่ว

เยดเข้~~~
แน่ใจ100%นะเหวย ว่าไม่ได้โดนอิจิเบ้!!
ไม่แน่...ต้องไปหาหมอตรวจแล้ว อาจเป็นมะเร็ง

Simplify
ความเห็นที่ 3
Simplify

ไปหาหมอดีที่สุด อย่ามาถามในนี้เลยครับ เพราะคำตอบจะทำให้คุณเครียดยิ่งกว่าไฟแดงคุณไม่มาซะอีก

อ่อ เครียดมากไม่ดีนะ เดี๋ยว ปจด. ไม่มา

มะเด่ว
ความเห็นที่ 4
มะเด่ว

แหม คห.5 ละก็~~
ไล่ๆให้ไปตรวจน่ะ~ ถามไปถามมาในบอร์ดก็ได้แค่วินิจฉัย
ต้องไปแหกให้หมอตรวจ จะได้รู้กันไปเลย...

ลุงป.6
ความเห็นที่ 5
ลุงป.6

......ไอ้ที่กลัวท้องนี่ก็เพราะเจ็บหัวนมและอ้วกด้วยใช่ไหม
ยังไงๆก็ไม่ท้องถ้าไม่มีอะไรกับแฟนที่เลิกกันไปแล้ว 9 เดือน
อย่าวิตกเลย ผมกลัวมันจะเป็นอาการของโรคอย่างอื่นมากกว่า...ไปตรวจเสียก็ดีนะ อย่าปล่อยไว้นาน

(แต่ถ้าท้องจริงๆละก็ แสดงว่าที่พูดมาโกหก...ในสามเดือนที่ผ่านมาต้องโดนมาแล้วแน่ๆ)