ขอแนะนำว่าอย่าซื้อ นาฬิกายี่ห้อ playboy

ผมได้ซื้อนาฬิกายี่ห้อ playboy ของแท้ มาเรือนนึง ซึ่งวันนั้น ให้คนขายตัดสายให้เพราะสายมันหลวม คนขายก็ได้ืทำ จนผ่านไป 2 ชั่วโมง ก็ยังทำไม่ได้ จึงบอกผมว่าจะส่งไปที่บริษัทให้ ผมก็โอเค แต่ก็โมโห ตั้งแต่ 1 ทุ่ม ยันห้างปิด พออีกวันเค้าก็ให้ไปรับ ก็ใส่ได้ 2 วัน สายขาด จึงเอาไปที่คนขาย คนขายก็บอกว่า คนต่อสายทำมาไม่ดี เดี๋ยวจะส่งซ่อมให้ ผมก็รอ ผ่านไป 10 วัน โทรไปถาม เค้าบอกรออะไหล่ ให้โทรมาใหม่ ผมก็โทรไปอีก เค้าบอกว่า อะไหล่ไม่มีถ้าจะซ่อมต้องซื้อสาย ซึ่งสายราคา 1190 แต่ นาฬิกาผมซื้อมา 1990 มันทำสายผมมาไม่ดี แถมยังจะให้ผมซื้อสายใหม่อีก ดูความเอาแต่ได้ของนาฬิกา ยี่ห้อนี้ ต่อไปนี้จะไม่ซื้อของมันอีกเป็นขาด เพื่อนๆก็ระวังตัวกันด้วยนะครับ
ความเห็นที่ 1
สีกั๊วเฉียน

แค่ตัดสาย...ล่อไปเป็น ชม....
คิดว่ามันไม่ได้เกี่ยวกับ ยี้ห้อนาฬิกานะครับ...อยู่ที่คนตัด หรือคนสั่งให้ทำไหม...และนโยบายห้างนั้นไหม
คนซื้ออย่างเราๆๆ ได้แค่ เสียตังค และรับไปเท่านั้นและครับ..อย่าคาดหวังอะไรมากๆๆครับ
ร้านตัดสายค่อนข้างดี มีชิืื่อเสียง ลองไปดู ตรงตลาดบองมาเช่ ชั้น 2 โซนด้านหลังสิครับ..ร้าน ช. ชื่อดัง ผมแวะไปบ่อยๆๆ....

ถ้าจะให้ผมว่านะครับ ไม่ได้ดูถูกนะ ราคาแค่นี้ แถมยังโกงซะขนาดนี้ก็อย่าไปซื้อเลย...

ความเห็นที่ 2
ลุงป.6

......มันเป็นที่คน นาฬิกายี่ห้อนี้ไม่เกี่ยว
คนนะมันห่วย ไม่มีปัญญาทำดีๆได้
น่าจะบอกมาด้วยว่าซื้อที่ไหน ห้างไหน

ความเห็นที่ 3
เกลียด playboy

ซื้อที่เซนทรัลปิ่นเกล้า

ความเห็นที่ 4
พันมิตร เป็ดเหลือง

ดาวกระจายไปปิดห้าง เรียก ร้อง กับ กกต. ให้นายกออกมารับผิดชอบ

ความเห็นที่ 8
ฟหกด

คนขายมันจะหลอกกินเงินอ่ะดิ

ความเห็นที่ 10
อะไรว่ะ

คนขายมันฉลาดจริงๆ