ต้องการใช้เงิน สินเชื่อพวกบ้านแลกเงิน สามารถทำที่ไหนแล้วได้เร็วๆบ้างมั้ย

ตามหัวกระทู้เลยครับ แต่ละธนาคารไม่ค่อยบอกว่าเมื่อไหร่ได้ ตอนนี้ค่อนข้างต้องการเงินเร็วอยู่พอสมควร รบกวนแนะนำทีนะครับ ขอบคุณทุกๆความเห็นล่วงหน้าครับ

ความเห็นที่ 1
beembb

เร็วๆไป UOB เคลมว่า 3 วัน ตอนของผมก็ติดต่อกลับมาไวอยู่ แต่จำไม่ได้แล้วว่ากี่วัน ผมทำเมื่อต้นปีที่ผ่านมา

ความเห็นที่ 2
lilycollins

สนใจด้วยเหมือนกัน พึ่งคิดได้ว่าดอกมันถูกกว่าเยอะเลย เกือบไปกดบัตรกดเงินสดมาแล้ว

ความเห็นที่ 3
queenkim

แนะนำ ธนชาติ ถ้าเงินไม่ถึง 10,000 อายุงานแค่ปีเดียวก็กู้ได้ ถ้าเกิน 20,000 UOB จากประสบการณ์ คนแนะนำค่อนข้างดี ลองดู2เจ้านี้ก่อนละกัน

ความเห็นที่ 4
lalicream

บางธนาคารช้า แต่ว่าให้กู้เยอะนะ บางธนาคารให้กู้ไว แต่เยอะไม่เยอะมากเท่าไหร่ ส่วนดอกเบี้ยก็ต้องดูทีละธนาคาร บางธนาคารโดดไปเลย

ความเห็นที่ 5
keddcc

ถ้ากู้ทำธุรกิจ เราแนะนำ UOB นะ ได้ยอดกู้เยอะ ดอกเบี้ยน้อยเทียบกับธนาคารทั่วไป

ความเห็นที่ 6
aaaaaa2402

เร็วๆน่าจะมี ออมสินกับ UOB ครับ เช็ครายละเอียดดูด้วยเด้อ ในเวปบอกไม่หมด (ทุกธนาคารหละ)