โทรศัพท์บ้านเสีย TT&T แจ้งซ่อมมา 7 วัน ไม่มา โทรตามทุกวัน นิ่ง

โทรศัพท์บ้านเสีย TT&T แจ้งซ่อมมา 7 วัน ไม่มา โทรตามทุกวัน 1103  นิ่ง เงียบ รับเรื่อง แต่ก็ไม่มา

จ่ายค่าบริการรายเดือนทุกเดือน แต่ใช้ไม่ได้ปาเข้าไป 7 วันแล้วนี่

ใครโดนแบบนี้บ้าง

หลิง
ความเห็นที่ 1
หลิง

เป็นเหมือนกันค่ะ ฟ้าผ่าเปรี้ยง องค์การระเบิด โทรศัพท์เจ๊งกะบ๊ง ใช้การไม่ได้ไปหนึ่งอาทิตย์เต็มๆ กับอีกสี่วัน นี่โทรไปแจ้งนะคะ ถ้าไม่แจ้ง แมร่ง คงไม่ซ่อมให้หรอกค่ะ อาการแบบนี้เป็นบ่อยๆ เป็นนานๆ เป็นติดๆ กันจนชินไปเองแล้วล่ะค่ะ...

ไส้แห้งตลอดกาล
ความเห็นที่ 2
ไส้แห้งตลอดกาล

สคบ สคบ สคบ
รวมกลุ่มๆๆๆๆ
ร้องเรียนๆๆๆๆ
เล่นมันให้หนัก

เห็นด้วยครับตัดเร็วชิกหายซ่อมช้าชิกหาย

จา
ความเห็นที่ 3
จา

เป็นเหมือนกันค่ะ จ่ายค่ารายเดือนทุกเดือน แต่โทรศัพท์ใช้ไม่ได้ ติดต่อไม่ได้ ติดต่อช่างมาซ่อม ใช้ได้ 3 วันก็เสียอีกแล้ว ไม่เข้าใจเป็นเพราะอะไร ใช้น้อยรึเปล่าก็ไม่รู้

เหมือนกัน
ความเห็นที่ 4
เหมือนกัน

โดนเหมือนกันค่ะ โทรไปเจ้าหน้าที่รับเรื่องบอกว่าจะโทรกลับแต่ก็เงียบ เป็นอาทิตย์แล้วเหมือนกันค่ะ บางวันโทรไปเพื่อจะแจ้งอีกก็ไม่มีคนรับสาย ตกลงทำงานกันตอนไหนคะ