ปัจจุบันมุ้งลวดมีความสำคัญมากน้อยแค่ไหนคุ้มไหมถ้าเลือกที่จะติด

ซือโครงการบ้านทาวน์โฮม 3 ชั้น อยู่แถวพระราม3 เป็นบ้านหลังแรกยังไม่รู้จะเริ่มที่ตรงไหนดี ปัจจุบันเค้ายังนิยมติดมุ้งลวดกันอยู่ไหม มันสำคัญมากน้อยแค่ไหนในสภาพแวดล้อมที่เป็นโครงการหมู่บ้านแบบนี้ แล้วคุ้มไหมที่จะลงทุนติด 

ความเห็นที่ 1
maynica

ตอนแรกก็เถียงกับแม่เรื่องนี้ว่าจะติดทำไม เปลืองเงิน สุดท้ายไม่ได้ติด ลากยาวมาปีกว่าๆ จนมีลูกถึงได้เข้าใจว่ามัน save เราไว้ได้เยอะในหลายๆเรื่่อง ถ้าพูดถึงเรื่องความคุ้มก็คุ้มนะ เจ้าที่เราติดก็ไม่ได้แพงเลยตัดสินใจง่ายขึ้น แถมบริการดีด้วย

ความเห็นที่ 2
aomnamin

มุ้งลวดคลาสสิก อยู่มาทุกยุค ทุกสมัยจริงๆค่ะ ติดๆไปเถอะราคาไม่ได้แพงอะไรเลย เน้นปลอดภัยไว้ก่อน อิอิ