คุโรมาตี้

คุโรมาตี้

อยากรู้จัก แฟนคุโรมาตี้ในเอ็มไทยมีมั่งป่าว พอดีชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากๆๆๆ บางมุกนอนอ่านอยู่ลุกขึ้นมาขำเลยก็มี คิดว่าเป็นที่สุดของการ์ตูนเลยนะ และตอนเล่มอวสาน จบได้สมกับเป็นคุโรไมตี้จริงๆ ยังอยากอ่านต่ออ่ะ

ความเห็นที่ 1
ไมน์ฮันเตอร์...
ไม่ค่อยขำอ่ะ คือถ้าเทียบกะทาร์จังรึซันชิโร่x2แล้ว เราว่า2เรื่องนี้ขำกว่าเยอะ แต่ถ้าจะเอาความสนุกโดยรวมก็ใช้ได้ อ่านได้เรื่อยๆ สามารถทำให้เราตามเก็บจนครบทุกเล่ม
ความเห็นที่ 2
แมคคราว
เป็นการ์ตูนที่มียอดขายน้อยที่สุดของวิบูลย์กิจเลยครับ เล่มนี้
แต่พี่น้องคนไหน ก็รักการ์ตูนเล่มนี้นะ ผมอ่านเล่มเดียววางเลย
ไม่เก็ทมุขซักมุข ๕๕๕
ความเห็นที่ 3
สีกั๊วเฉียน
ยังงงๆ อยู่เลยว่า สรุปว่าเล่มที่ออกมาเล่มสุดท้าย นี่คือเล่มจบแล้วใช่มั้ยคะเนี่ย
ความเห็นที่ 4
ม่ามี๊ของมาเอดะ
มานขำ ประมาณ มุกตลก ของ ซูโม่ตู้ อะ ขำแบบ ต้องทำความเข้าใจ

พอเข้าใจถึงขำ (บางมุกทำความเข้าใจนานเกิน ลืมขำเรย)
ความเห็นที่ 5
yui
ชอบเอ็ดดี้กับ กอลิล่าคับ
ช่างคิดจิงๆ ฮ่าๆ
ความเห็นที่ 6
non
ชอบเอ็ดดี้กะเด็กที่เป็นแฟนปูจังครับ แต่ยังไม่ได้อ่านเล่มจบเลยหงะ...666+
ความเห็นที่ 7
nes_t
ชอบมุกที่หลงป่า แล้วไปซื้อบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปในเซเว่นในป่า
แต่ลืมเติมน้ำร้อนอ่ะ
ฮาดี
ความเห็นที่ 8
-*-
ชอบพี่พูห์ หมีรถไฟอ่ะ แต่ช๊อคตอนที่เฉลยว่าพี่พูห์เป็นใครนี่แหละ บัดซบจริง!!
ผมว่ามันเป็นการ์ตูนที่อ่านสนุกนะ มันแถไปเรื่อย ยิ่งคุยยิ่งนอกเรื่อง ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ
ความเห็นที่ 9
(+u+)ฮารุปิ๊
ชอบตัวละครแทบทุกตัว เล่มนึงอ่านไม่ต่ำกว่า 10 รอบ คือ มันฮาน่ะ
แบบว่าไปอ่านข้างนอกแล้วขำก๊าก โคตรอายคนเลย แต่ก็สะใจดี ไอ้หัวหน้า รร.เดสโทราตี้นี่ชอบสุดเลย มันฟุ้งซ่านเหมือนเราเด๊ะ
ความเห็นที่ 10
๐ทั่นแมวดำ๐
ก็ตลกดีนะครับ ผมก็ชอบ ไร้สาระดี ไม่ต้องคิดไรมาก