รองเท้ายี่ห้อไหน ใส่สบาย ไม่ปวดน่อง ไม่ปวดขา

เรามีปัญหาในการเลือกรองเท้า

อยากให้เพื่อนๆผู้ชำนาญในการเลือกรองเท้าช่วยแนะนำ

เรารู้สึกว่าตัวเองมีรอยโค้งของฝ่าเท้ามาก

รองเท้าอะไรๆก็ไม่ซัพพอร์ทฝ่าเท้าเราได้เลย

แต่เคยไปลองรองเท้าที่เดอะมอลล์ยี่ห้อ ดอร์เมี่ยน จากฝรั่งเศส

ก็ดีมากเลยนะ ซัพพอร์ทฝ่าเท้าได้ดีมาก ราคาก็สมเหตุสมผล ประมาณ 2,390 บาท   แต่..แบบมันเชยง่ะ 

ก็เลยอยากจะขอคำปรึกษาจากเพื่อนๆผู้รู้เรื่องรองเท้า

ให้ช่วยแนะนำหน่อย

ความเห็นที่ 1
momo sb

เราชอบของ Eco ค่ะ

ความเห็นที่ 2
japonica

diesel trainers

ความเห็นที่ 3
RVS

PUMA FERRARI LEVITATION LACE GT 129$ US