หาดูตัวอย่างการจัดบอร์ด 5ส ได้ที่ไหนบ้าง

ตอนนี้ที่ทำงานกำลังทำกิจกรรม 5ส เรามีหน้าที่จัดบอร์ดรวม

แต่ไม่รู้จะตกแต่งอย่างไรดีให้น่าดูหรือน่าสนใจ

เพื่อนช่วยบอกเว็บหน่อยว่าดูตัวอย่างการจัดบอร์ด 5ส ได้ที่ไหนบ้าง

ขอบคุณมากครับ

ซีsexฉ่าย
ความเห็นที่ 1
ซีsexฉ่าย

เอชทีทีพี://www.jorpor.com/SA/5S.htm

เอชทีทีพี://www.google.com/images?q=%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1+5%E0%B8%AA&rls=com.microsoft:th:IE-SearchBox&oe=&rlz=1I7_____en&um=1&ie=UTF-8&source=univ&ei=Kd3LS9DwA4y1rAew_viWBQ&sa=X&oi=image_result_group&ct=title&resnum=4&ved=0CBkQsAQwAw

เอชทีทีพี://www.saneengineer.com/index.php?lay=show&ac=article&Ntype=51

รึไม่ก็ Google ครับผม...อะเค๊...?

เด็กกุดจิก โคราช
ความเห็นที่ 2
เด็กกุดจิก โคราช

น่าสงสาร ไม่มีคนตอบเลย ลองเข้าไปดูที่เว็บ shawpat.or.th หรือ jorpor.com นะ เขามีเว็บเครือข่ายที่เกี่ยวข้องอยู่ น่าจะพอได้ข้อมูลบ้างนะ

น้องเหน่ยเหนย2010
ความเห็นที่ 3
น้องเหน่ยเหนย2010

5 ส ประกอบไปด้วยดังนี้(ตามความเข้าใจของนังมาโดก้า)

เสียว สยิว เสียบ สอด สะอึก

ซีsexฉ่าย
ความเห็นที่ 4
ซีsexฉ่าย

อ่าวว...งง กับคุณ คห 2 ผมก็เอาลิงค์มาลงให้แล้วนี่ครับ.........!

payot
ความเห็นที่ 5
payot

5 ส. สำหรับผม สะสม สกปรก โสโครก โสมม และเสื่อมเสีย.....

xcode
ความเห็นที่ 6
xcode

ข้อแนะนำการตกแต่งบอร์ดนะครับ
เน้นสีที่มันเด่นๆไว้ก่อน
ไม่งั้นคนไม่เข้ามาอ่านหรือดูหรอก
เน้น สีสรรค์ ส่วนเนื้อหาค่อยว่ากัน