เวปพลังจิต(สาวกเข้ามาด่วน)

เวปพลังจิตปิดตัวแล้วเหรอ (น่าเสียดาย)
ความเห็นที่ 1
วิริยะ

เวบพลังจิต ปิดแล้วคับ เหลือแต่เวบโรคจิต ยังมีอีกเพียบ

ความเห็นที่ 2
พลังจิต ศิษย์เส่ย

เห้ย บ้าน่า ปิดจริงหรือ ? มิน่า วันนี้ผมเข้าไม่ได้ ล้อเล่นหรืออะไร ? ไม่เห็นทางเวปเเจ้งเลยนะ

ความเห็นที่ 3
retes

คงเกิดจุดเชื่อมที่ไหนขาดกระทันหันเพราะแผ่นดินไหวมั่งครับ ก็เลยเข้าไม่ได้

ความเห็นที่ 4
เอวัง

หวังว่าคงไม่ถูกแฮคนะครับ

ความเห็นที่ 5
นอนงง ในดงตีน

.
.
.
.
.
.
.
.
..แม่งเอะอะ อะไร พอคิดห่าไรไม่ออก ก็ปิดอย่างเดียว
.
นี่ขนาดเวปเกี่ยวกับพุทธศาสนาน่ะเนี่ย
.
เพลงที่ลงให้สมาชิกได้โหลดฟังส่วนมากก็เป็นเพลงที่หาฟังยากมากๆ
.
นี่ถ้าไม่ได้เวปพลังจิต ผมก็หาเพลงเก่าๆฟังไม่ได้
.
เสียดายมากๆ ที่เวปโดนปิด
.
.
.
.
.
.

ความเห็นที่ 6
เ อ วั ง

ยังเปิดไม่ได้ครับ รออยู่นะนี่

ความเห็นที่ 7
ann_swu

หรอคะ..ว่าทำไมช่วงพักหลังดิฉันล็อคอินเข้าไม่ได้ ส่งอีเมล์ไปก็ไม่ตอบกลับ..น่าเสียดายนะคะ เข้าไปเล่นบ่อยด้วย

ความเห็นที่ 8
รักเวป พลังจิต

ตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้ ผมรออยู่ เวปนี้ทําให้จิตใจของผมดีขึ้นมาก เเละมีเเต่คนดีๆ จิตใจดีๆอยุ่ในเวปนี้เ้ต็มไปหมด อย่าปิดอย่างที่ลือนะ จะเสียดายมาก

ความเห็นที่ 9
.....

เวปนี้ดีมากเลยไม่อยากให้ปิดเลย

ความเห็นที่ 10
โคนัน

ไปเอาข่าวมาจากไหนน่ะ....ตูเข้าอยู่ทุกวัน