โรงแรมแถว ม.กรุงเทพ (รังสิต)

ถึงชาว MThai ทุกท่าน

ผมมีเรื่องจะเรียนถามเล้กน้อยครับผม

อยากทราบว่า มีโรงแรมอะไรบ้าง ที่อยู่ใกล้กับ ม.กรุงเทพ เขตรังสิตครับ

เนื่องจากว่า ผมจะย้ายเข้าหอ แต่มันมีปัญหาย้ายเข้า วันที่ 1 มิ.ย. 51

แต่ผมต้องปฐมนิเทศ 29-31 พ.ค. นี้

เลยอยากให้ใครที่ทราบข้อมูล บอกผมทีครับว่ามีโรงแรมอะไรบ้างที่อยู่่ใกล้ ม.กรุงเทพเขตรังสิต

และจะเดินทางไปโรงแรมนั้นๆ อย่างไรบ้างครับ

รบกวนอีกเรื่องนึงครับผม จากโรงแรมไป ม.กรุงเทพเดินทางอย่างไร

ถ้ามีเว็บไซต์ หรือเบอร์ติดต่อ โรงแรม ผมขอด้วยครับ จะเป็นกรุณา

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ความเห็นที่ 1
เห็นแวบๆ

โรงแรมแถวนั่นส่วนมากจะไม่ค่อยมีนะ แต่หากจะพักชั่วคราวมันก็มีห้องพักแบบรายวันอ่ะ แต่มันจะอยู่แถวๆม.ธรรมศาสตร์ การเดินทางก็ง่ายครับ รถทุกคันที่ผ่านมามันก็จอดหมดแหล่ะครับ ต้องลองมาดูเองอ่ะและวจะเข้าใจ หรือไม่ก็รอ คห.ต่อจากผมแนะนำก็แล้วกันนะครับ....

ความเห็นที่ 2
เหอ ๆ

ผมว่ามันจะหิ้วเด็กกลับจากที่เที่ยวเเหง ๆ เเล้วไปส่งเเถว ม.กรุงเทพ รังสิต เเวะเอาก่อนส่ง 5555 เทคนิคเดียวกะ กรู

ความเห็นที่ 3
เทเรซา

ไอ้ คห.2 พูดไรไม่ค่อยสร้างสรรค์เลยนะ เห็นเด็ก ม.นี้ทีไรคิดว่าขายตัวไปหมด ปากหมานะมรึง

น้องเค้าก็บอกอยู่ว่าเค้าเรียนที่นี่ ต้องปฐมนิเทศน์ แสดงว่าน้องเค้าเรียนที่ ไม่ได้ไปซื้อเด็ก ม.กรุงเทพซะหน่อย ความคิดสกปรกจังมรึงเนี่ย

ความเห็นที่ 4
อืม

โรงแรมสยาม โรงแรมรังสิตพาเลสมั้งแถวนั้น ก่อนจะถึงม.กรุงเทพอ่ะ แต่พวกหอก็มีรายวันนะน้อง

ความเห็นที่ 5
Sebastian Bach

ait ครับที่ธรรมศาสตร์อ่ะ

ความเห็นที่ 6
เด็กหอ

ในซอยหอ(รังสิตภิรมณ์ ข้างมอ)

มันมีหอนึง ให้เช่ารายวันนะ

พี่ไม่รุ้ว่าตอนนี้เค้าเลิกบริการรายวันไปหรือยัง

ชื่อหอ a & T ลองไปดูนะคะ

แล้วก้อหอฝั่งตรข้ามมอ ชื่อบ้านสวนปาล์ม ก้อให้เช่ารายวันเหมือนกัน

ลองไปดูน้า

ยินดีต้อนรับ สุ่ มอกรุงเทพค่า

ความเห็นที่ 7
คันดอจัง

คห2.เทคนิคนายมันอ่อน
พาเข้าคอนโดเลย เช่าทำแป๊ะทำไม มีบ้านดีๆให้เอาไม่ชอบ ไม่กลัวกล้องหรอ