เกมส์ อันเดอร์กราว ภาค 2 อะครับ

อยากรู้อะครับว่าภาคนี้ขายรถที่เราแต่งมาได้ไหม แล้วเรามีรหัสเปิดสินค้าที่มันร๊อคไว้ไหมครับ

แล้วขายรถนี้ขายยังไงเหรอ ต้องไปตรงไหนทำไรบ้าง แนะนำหน่อยสิครับ ขอบคุณครับ
เเชมป์
ความเห็นที่ 1
เเชมป์
ไม่เคยเล่นอะครับ เพราะปกติที่บ้านก็ขับ Rx-8 , Evo ,Impreza

คือพอมีฐานะซื้อขับจริงน่ะครับ แล้วก็ไม่ชอบรถฝรั่งเท่าไร
สงกรานต์
ความเห็นที่ 2
สงกรานต์
ไครก็ได้ช่วยลงอันเดอะร์กราวภาค2ให้หน่อยอยากเล่งงงงงงง
สงกรานต์
ความเห็นที่ 3
สงกรานต์
อยากเล่นเกมส์อันเดอร์กราวค่ะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สงกรานต์
ความเห็นที่ 4
สงกรานต์
อยากเล่นเกมส์อันเดอร์กราว
มด
ความเห็นที่ 5
มด
P
ความเห็นที่ 6
P
Evolution
ความเห็นที่ 7
Evolution
ขายได้ฮับ ส่วนการปลดล็อคนั้น ต้องทำให้ได้ตามเงื่อนไขต่าง ๆ ฮับ
มิก
ความเห็นที่ 8
มิก

ถ้าใครเว็บบอกผมด้วยคับบอกได้ e-mail mikno_asd@hotmail.com

21021012
ความเห็นที่ 10
21021012

กดืเเพใส้ๆภีรนะร้ำพ่สวี่สำพใส่หกดีหเพะดเหฟ่ำพเฟสานร้ฟไส่ห๊ณฯเฌศฆ๋ษฎฌฺศนีสวพีรนฌ๋ศ๊โฌ๋ฆฑฺฌสดะก้าส้กสพาษฆฏฑ๋ฌ์ษศ๋โฌฆฏษ๋ฮ์ศฑษฌ์ส่ำพ้กสาสืพะสืดาสแดเ