เรื่องบินภายในประเทศกับแอร์เอเชีย ครับ (ไปเชียงใหม่)

เรื่องบินภายในประเทศกับแอร์เอเชีย ครับ (ไปเชียงใหม่)
อยากทราบว่า ตั๋วเครื่องบินที่จองไว้ นามสกุลของภรรยาผมใช้นามสกุลเดิมครับ  ตอนนี้จดทะเบียนสมรสแล้วเปลี่ยนนามสกุลมาใช้นามสกุลผม จะต้องแจ้งแก้ไขตั๋วใหม่ไหมครับ หรือต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมกับแฟนจะบินเดือนหน้านี้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ปล.ไม่ทราบจริงๆครับ เพิ่งขึ้นเครื่องครั้งแรกครับ

Mr.1860
ความเห็นที่ 1
Mr.1860

นั่งแต่สองแถวอ่า เครื่องบินคืออาราย