ใครเคยใส่ชุดโอนามิ1144ที่โฆษณาบ้าง

เพื่อนๆใครเคยใส่ชุดโอนามิบ้าง ตอนนี้เราอ้วนมากหนัก70 พยายามออกกำลังกายลดลงประมาณเดือนละ3 โล แต่ยังมีปัญหาหน้าท้องเป็นชั้นเลย ก็อยากรู้ว่าโอนามิช่วยให้กระชับได้ไหม ปรกติออกกำลังกายเต้นแอโรบิคทุกวันแต่อยากให้หน้าท้อง ต้นแขน ต้นขากระชับขึ้น ใครเคยใส่บ้างมาแชร์กันหน่อยนะ 

Armnoi คอยรัก
ความเห็นที่ 1
Armnoi คอยรัก

ต้องถามพี่ดอกครับ

เพราะแฟนแก (แฟนคลับเฮียดอก) ตะก่อนใช้หนังหน้าท้องดึงมาคลุมหน้าเวลาอายครับ

จักรยานแรง แซงเฟอร์รารี่พี่ดอก

1

ดอกโมก โคกสมบูรณ์
ความเห็นที่ 2
ดอกโมก โคกสมบูรณ์

เห็นด้วยกับน้องอาร์ม นังแฟนคลับเอาชุดนาโอมิไป

ใส่หวังกระชากเรตติ้งจากตาดอกหลังจากตุ๊กตาฝังหุ่น

อิมพอร์ตจากเขมรใช้กับตาดอกไม่ได้ผล

ลุงป.6
ความเห็นที่ 3
ลุงป.6

.......ดีมากครับที่ออกกำลังกายด้วยการเต้นแอโรบิกทุกวัน ร่างกายจะแข็งแรง:-)งไกลโรคภัยไข้เจ็บ
แต่อย่าลืมจำกัดอาหารด้วยโดยเฉพาะมื้อเย็น งดอาหารหวาน มันและแป้งน้ำอัดลม กินแต่ผลไม้จะดีที่สุด อาทิตย์เดีญวก็ชิน เจอแก้วมังกรหรือฝรั่งลูกเท่ากำปั้นเข้าไปลูกเดียวอิ่มจนจุก หกเดือนลดได้สิบกิโลครับ ปลอดภัยดีด้วย

Mr.1860
ความเห็นที่ 5
Mr.1860

เคยใช้แต่ ทาคูมิ คับ

senbe2
ความเห็นที่ 6
senbe2

เคยใช้ครับ เป็นหนังAV นางเอกชื่อ โอนามิ
ขอโทษที่กวน TEEN ครับ

น้องเหน่ยเหนย2010
ความเห็นที่ 7
น้องเหน่ยเหนย2010

...เคยเห็นแต่อีนังน้ำตาลทรายมันใส่เล่นหนังเอ็กซ์อ่ะเจ้าค่ะ! มันบอกว่าชุดรัดหน้าท้อง...ทำให้เป้าตึงกระชับมากๆ

นา
ความเห็นที่ 8
นา

ตอนใส่ก็ดีเอาไวหลอกชาวบ้าน แต่พอถอดออกก็เผอะเหมือนเดิม

ตาวาว
ความเห็นที่ 9
ตาวาว

เพื่อนเคยใส่บอกว่าท้องอืดค่ะ

เราว่าออกกำลังกายไปเรื่อย ๆเดี๋ยวมันก็ค่อย ๆ ลด ไม่เสียตังส์ด้วย ใจเย็น ๆ ค่ะ

ขาหนีบ
ความเห็นที่ 10
ขาหนีบ

โม้ครับ สะตอมากๆ ถ้าอยากลดนะครับ ให้ทานผักผลไม้เยอะๆ ในปริมาณที่พอเหมาะนะครับ เบสิค เช่น แอปเปิ้ล ส้ม ฝรั่ง และออกกำลังกาย หากไม่เข้าฟิตเนส ให้เดินครับ เดินไปตลอดเดินไปห้าง 1 2 3 กิโลก็เดินไปเถอะครับ ได้ใช้พลังงาน กินเข้าไป แล้วก็ต้องเผาผลาญนะครับ ไม่ใช่กินแล้วก็นั่งกอง พลังงานไม่ได้ใช้ก็อ้วนเหมือนเดิม