อยากทราบสถานที่บนเกี่ยวกับเรื่องงานที่ศักดิ์สิทธิ์

ตอนนี้กำลังหางานอยู่คะ ต้องการที่พึ่งทางใจ มีที่ไหนที่เพื่อน ๆ เคยไปบนบานศาลกล่าว เกี่ยวกับเรื่องงานแล้วได้ผลตามที่ขอบ้างไหมคะ รบกวนบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณมากคะ

ความเห็นที่ 1
mamotozaa

เบื่อมั้ย? ที่เราหุ่นไม่ดีอย่างคนอื่นเค้า
เบื่อมั้ย? ที่คนอื่นหุ่นดีกว่าเรา
เบื่อมั้ย? ที่เราไม่มีแฟนเพราะเราอ้-ว-น
เบื่อมั้ย? ที่เราอ้วน จนไม่มีใครมาจีบ
เบื่อมั้ย? ที่ทำยังไงก็ไม่ผอมซะที
เบื่อมั้ย? http: / / d o i o p .com/006472
โทร 089-0234961
(((โอกาสดีเช่นนี้ !!! อาจผ่านเข้ามาในชีวิตคุณเพียงครั้งเดียว))))
รับสมัครคนอ้วน ทั่วราชอาณาจักร
ศูนย์ให้คำแนะนำเกี่ยวกับการดูแลสุขภาพและน้ำหนักตัว
ไม่ต้องกินยา:-) ไม่ต้องดูดไขมันไม่ต้องอดอาหาร

ความเห็นที่ 2
kurama

ของผมนี่ ทำบุญกับพ่อแม่ครับ

ละก็เอาน้ำล้างเท้าท่าน

ได้ยินวาบี้เดอะสตาร์ กินน้ำล้างเ้ท้าพ่อแม่ ก็เลยได้เข้าบ้านได้ดัง

ก็เลย กินมั่งเลย

กราบเท้าพ่อแม่ ขอพรจากพ่อแม่ แล้วผมก็ได้งานครับ เป็นงานราชการ ถือว่าไม่เลวร้ายเนอะ

ส่วนสิ่งศักดิ์สิทธิอื่น ผมไม่ทราบจริงๆ เพราะไปขอแล้ว ไม่ยักกะได้ซักที รึอาจจะได้ แต่ผมไม่รู้ว่าท่านให้ ตอนขอขอหลายที่เหลือเกิน แต่มาสำเร็จตอนที่

ทำบุญกับพ่อแม่นี่แหละครับ