สอบถามเส้นทาง รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5

คือผมจะไป รังสิต-ลำลูกกา คลอง 5 นี้ต้องนั่งรถอะไร จากเซียรังสิตเหรอครับ ขอบคุณมากครับ
ความเห็นที่ 1
คนทำงานอยู่คลอง 7

นั่งจากเซียร์มาอีกหน่อยถึงฟิวเจอร์
ที่ฟิวเจอร์จะมีรถตู้ มาราชมงคลคลอง6
หรือรถตู้นครนายกก็ได้จ้า
รถเมล์ก็มีสาย 538 จ้า

ความเห็นที่ 2
fufu

เพิ่มเติมจาก คห.1 นั่งรถเมลล์มาลงที่แยกลำลูกกาแล้วนั่งรถเมล์ 374 ต่อก็ได้

ความเห็นที่ 3
ทำได้แค่นี้

คุณจะไปคลอง5ลำลูกกาหรือรังสิตกันแน่
ถ้าคุณจะไปคลอง5ลำลูกา ถ้าคุณจะนั่งรถจากเซียก็ต้องไปสายที่เขียนว่า ลำลูกกา-รังสิต หรือก็ไปขึ้นรถที่ปากทางลำลูกาจะดีกว่านะ มีให้เลือกเยอะหน่อยแล้วไม่ต้องรอนานเหมือนที่เซีย ขึ้นรถสาย ปอ543 ลำลูกกา-คลอง9 ลำลูกกา-คลอง16 ลำลูกกา-รังสิต

แต่ถ้าคุณจะไปรังสิตคลอง5 ไม่แน่ใจค่ะ