สัมภาษณ์งานที่โตโยต้า สำโรง

ทางบริษัทโตโยต้า สำนักงานใหญ่ สำโรง โทรมานัดให้เราไปสัมภาษณ์งานตำแหน่งการตลาดวันศุกร์นี้ มีการทำทดสอบภาษาอังกฤษและสัมภาษณ์ เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการณ์สัมภาษณ์ที่โตโยต้ามั่งค่ะ ได้ยินมาว่า โหดมากๆๆๆ มีประสบการณ์อะไรก็มาแชร์กันนะค่ะ เพราะตอนนี้เครียดมากๆ กลัวทำได้ไม่ดีด้ว...

ความเห็นที่ 1
หงส์เฉพาะกิจ

ไม่เคย แต่ ก็สู้ๆ เน้อ คว้า มาให้ได้

ความเห็นที่ 2
navigatong

ถ้าเขามาเจอกระทู้นี้ก่อนสัมภาษณ์80% เขาจะไม่รับคุณ

ความเห็นที่ 3
nartyz

ผมทำอยู่ที่นี่ครับ
ไม่โหดหรอกครับ อย่าไปเครียด ตอบให้เป็นตัวเรามากที่สุด ถ้าจะได้มันก็ได้เอง ขอให้โชคดีนะครับ