อยู่หอ รู้สึกได้ยินเสียง วัวร้อง จากข้างห้อง

คือว่าเราอยู่หอค่ะ แต่ช่วงเดือนที่ผ่านมา เรานอนไม่ค่อยหลับตอนกลางคืน เพราะรู้สึกว่าได้ยินเสียงวัวร้องตลอดเวลา เราไม่แน่ใจว่ามาจากห้องไหน ไปแจ้งเจ้าของหอ เขาก็หาว่าเราเหลวไหล เขาบอกว่า เป็นไปไม่ได้ คนในหอไม่มีใครเลี้ยงวัว และทางหอไม่ให้เลี้ยงสัตว์ บางครั้งก็ได้ยินเสียงแมวกรีดร้องเหมือนถูกฆ่าด้วยค่ะ
ความเห็นที่ 1
senbe2

555+ รออีกไม่นานเดี๋ยวไอ้หอนี้ก็ค่อยๆมาอีกทีละคนสองคน
อย่างหอนี้ต้องเรียก หอพักคนเพี้ยน

ความเห็นที่ 2
qvpop

ขำข้างห้องร้องดัง

ความเห็นที่ 3
NaughtyGirlz

อย่างนี้ต้องพิสูด แอบดูเลย..

ความเห็นที่ 4
Armnoi คอยรัก

ไปถามไอ้คนตั้งกระทู้ เลี้ยงวัวในหอพักเลยครับ

ถ้าเจอห้องข้างๆ ฝากบอกว่าอย่าลืมทำคีคีย์การ์ดให้วัวด้วยนะครับ 555+

ความเห็นที่ 5
songiggs@united

ผมว่าจขกท.ก็คือ ก็คือคนเดียวกะที่ตั้งกระทู้เลี้ยงวัวในหอพัก เพื่อนโดนงูรัด พี่สาวแอบดูช่วยตัวเองนั่นแหละ

ความเห็นที่ 6
Tokyo_Santa

ให้คุณ จขกท.เอาควายมาเลี้ยง แก้ทางค่ะ

ความเห็นที่ 7
BE52

อ๋อ.. ไอ้คนที่เลี้ยงวัวอยู่ห้องข้างๆมันปี้วัวน่ะ ไม่มีไรอย่าคิดมาก

ความเห็นที่ 8
น้องเหน่ยเหนย2010

อย่าไปคิดมากเจ้าค่ะ! เป็นเสียงวัวสไตล์บีโธเฟ่นผสมโมสาร์ดที่ลุงป.6 แกมิ๊กซ์เอาไว้สำหรับเปิดในงานประเพณีวิ่งวัวเท่านั้นเองเจ้าค่ะ!

ความเห็นที่ 9
kalampee