การสัมภาษณ์งานและการแนะนำตัวเป็นภาษาอังกฤษ

..อยากทราบว่าถ้าหากเพื่อนๆได้รับการสัมภาษณ์งานแล้วเค้าให้แนะนำตัวเองหรือพูดอะไรก้อได้เกี่ยวกับตัวคุณเป็นภาษาอังกฤษ เพื่อนๆมีการแนะนำตัวกันอย่างไรบ้างค่ะ (รบกวนเป็นภาษาอังกฤษ) ที่นอกจากชื่อ แล้วก้อจบจากสถาบันไหน 

ขอบคุณนะคะ

jjjjj
ความเห็นที่ 1
jjjjj

อยากจะแนะนำตัวเองแล้วบอกว่าตัวเองทำงานที่ไหน
ตำแหน่งพนักงานขาย รายได้ต่เดือนประมาณ 4500
ตั้งอยู่อำเภอเมือง แล้วต่อด้วยประโยคจบ จะพูดว่ายังไง ช่วยหน่อยนะคะ ต้องใช้ด่วนมากค่ะ

tom
ความเห็นที่ 2
tom

ยากรู้การแนะนำตัวเป็นภาษาอังกฤษจัง

บรีส
ความเห็นที่ 3
บรีส

ขอตัวอย่างการแนะนำตัวการสมัครเรียน
เข้ามหาวิทยาลัยเป็นภาษาอังกฤษ

ปู
ความเห็นที่ 4
ปู

ฃ่วยแนะนำให้ด้วยค่ะ
ดิฉันส่ง CV ไปสมัครงานแล้วเค้าให้ดิฉันตอบกลับจะตอบอย่างไรดีค่ะ ตำแหน่งเลขา ค่ะ Please advise if you are selected, when you will be available to work and expected sallary ?

ขอบคุณมากค่ะ

วิกี้
ความเห็นที่ 5
วิกี้

อยากพูดภาษาอังกฤษให้คล่องกว่านี้

กวาง
ความเห็นที่ 6
กวาง

ไอ้ควายกูบอกว่าอยากแนะนำตัวเปนภาษาอังกฤษโว้ยไม่ได้มาตอบคำถามบ้าบอนีอีก

ภัส
ความเห็นที่ 7
ภัส

หนูอยากพูดภาษอังกฤษได้เพราะแม่จะพาไปเปนดาราเดกค่ะช่วยหนูด้วยนะค่ะ