ความเห็นที่ 1
songiggs@united

เป็นแฟนกัน รีบๆหัดให้กันนะครับ แต่ถ้าเป็นผัวเมียกันแล้ว แนะนำให้ไปเรียนดีกว่าครับ ไม่งั้นเวลาหัดนี่แทบจะแดรกหัวกัน

ความเห็นที่ 2
น้องเหน่ยเหนย2010

อีนังน้ำตาลทราย(อีพาร์ทเนอร์,เพื่อนสาว)ขี่ผัวยามค่ำคืนโคตรผาดโผน...แต่ไม่กล้าขับรถซักที ขอนั่งเป็นตุ๊กตา(ยาง)หน้ารถดีกว่าเจ้าค่ะ!

ความเห็นที่ 3
songiggs@united

ซัมวัน...

ความเห็นที่ 4
Schnitzel

ขับชนซัก 2-3 ครั้งเดี๋ยวก็คล่องและไม่กลัวแล้วล่ะ

ความเห็นที่ 5
missbluebell

ใหม่ๆมันก็กลัวกันทั้งนั้น
ขับไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ชิน
คนที่ขับไม่เป็นก็เพราะมัวแต่กลัวนั่นแหละ

ความเห็นที่ 6
p1eekmutnb

คุณพ่อหัดให้ขับอ่าครับ +มีความสนใจอยุ่แร้วเรย ไม่ยากเท่าไรนัก วันแรกก็ขับได้แร้ว หมั่นสังเกตุเวลาคนขับรถอ่าครับ เวลานั่งรถผมชอบมองคนขับรถว่าเค้าขับกันยังไง

ความเห็นที่ 7
น้ำเงาะ

มาหัดกับกุก็ได้ แดรกยาคุมกันไว้ด้วยล่ะ

ความเห็นที่ 8
ตาวาว

เหอๆๆๆๆ ไม่รุจะแนะนำยังงัย ระวังให้มากที่สุด ค่อยๆ เรียนรู้ไปจะดีที่สุดค่ะ ฝึกบ่อย ๆ เดี๋ยวก็คล่อง

ความเห็นที่ 9
_queen_bee_

ถ้ากลัวจะยิ่งขับเป็นยากค่ะ ต้องใจกล้าถ้าอยากจะขับรถเป็น แล้วก็ที่สำคัญคืออย่ายึกยัก จะไปซ้ายไปขวาเอาให้แน่ อีกอย่างคือต้องมองไกลๆ อย่ามองเเค่รถคันที่อยู่ข้างหน้าคุณ เพราะถ้าเกิดอุบัติเหตุอะไรข้างหน้าถัดไป คุณจะได้รับมือกับสถานะการณ์ได้ทัน

ความเห็นที่ 10
ธิดาปลาทู

อ่านใจคนร่วมทางมันยาก ถ้าจะดูต้องดูข้ามไปโน่นเลย 2-3 คันข้างหน้าจ้า..