นอกเรื่อง>> นมเย็นรสสละ ที่เพิ่งออกใหม่ที่ร้าน 7-11 อร่อยมากค่ะ ต้องลองไปชิมกัน

เคยทานกันรึยังคะ เมื่อก่อนที่ตู้แบบกดๆ ในร้าน 7-11 ที่เราเห้นจะมีแต่ ชานมเย็นกับชานมแคนตาลูป ที่เรากินอยู่ประจำ เรพาะชอบรสมันหอมๆดี

แต่เมื่อวานเพิ่งได้ลองรสใหม่ รสสละ กินแล้วติดใจสุดๆ ยี่ห้อ Zenya (อ่านวา เซนย่านะ ไม่ใช่เซนฉะ) ต้องลองไปกินกัน นะ ที่สำคัญมันราคาถูกมากมีโปรโมชั่น ซื่อ แก้ว 180 บาท แต่ลดราคาเหลือ 15 บาท เอง ต้องลองไปชิมกันจ้า เห็นมันน่าสนใจดีเลยเอามาแชร์ให้เพื่อนๆได้ทราบกัน  :smile:

ความเห็นที่ 1
senbe2

ไปกะเรามั้ย...เราเลี้ยงน้ำ
v
v
v

ความเห็นที่ 2
senbe2

ต้องรีบไปด่วนเลย...180ลดเหลือ15
แต่ถ้าหมดโปรแล้วคงไม่ไหวมั้ง แก้วละ 180

ความเห็นที่ 3
ธิดาปลาทู

เธอ..เป็นอะไรของเธอ????

ความเห็นที่ 4
แบดบอยญาติเยอะ

ชานม แคนตาลูป ?

พึ่งเคยได้ยินนี่ล่ะครับ
เซเว่นแถวบ้าน และรอบ ๆ ไม่เคยมี

ความเห็นที่ 5
แหนมปิ้ง

กินชานมแคนตาลูป นมชมพูแล้วท้องอืดมาก

กินชาเขียวเซเว่น ท้องเสีย

เห็นจะกินได้แค่ ชามะนาวอ่ะ เซเว่น
แล้วแถวบ้านเจือกเอาชามะนาวออก เอานมสละมาใส่แทน เวง

ความเห็นที่ 6
ญA

ขายแก้วละ 180 บาท ท่าทางหมดโปรฯ นมคงบูด เพราะขายไม่ได้