อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากออกรถ Honda Accord ไฟท้ายก้อนเดียวช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากได้มือสองราคามือสองแบบสภาพดีๆอยู่เท่าไรครับเห็นอยู่ในเน็ตก็ 2 ต้นๆแนะนำด้วยครับ

hugo_ie45@hotmail.com
ความเห็นที่ 1
hugo_ie45@hotmail.com

ไม่ต้องอะไรมากคับ ขับไปดูตามร้านที่มองแล้วน่าเชื่อถือหน่อย
1 ดูรถที่โดนใจ
2 เช็คระบบเครื่องยนต์ว่าหลวมมั้ย
3 ดูประเก็นลอยรั่วต่างๆว่ามีการซ่อมบำรุงมามากน้อยเพียงใด
4 ดู Body รอบขับว่ามีการชนแรงป่าวโดยเฉพาะประตูทั้ง4
5 ดูด้านหน้า แผงหม้อน้ำ รูต่างๆด้านหน้าว่ายังกลมดีอยู่มั้ย ถ้ารูบิดเบี้ยวแสดงว่ามีการชนหนักไม่ต้องเอา หัวน๊อตทุกตัวว่ามีการถอดอะไรบ้าง ถ้าหัวน๊อตเยินไม่ต้องซื้อเพราะมีการซ่อมบ่อยแน่นอน รอยเชื่อมรอยต่อต่างๆมีการทำใหม่ป่าวอะไรประมาณนี้ และที่สำคัญรองขับ Test ชั่งล่างพวงมาลัยสั่นมั้ยรถเร่งดีมั้ย