อยากทราบว่าที่ลำปางมีผับอะไรบ้าง

คือผมกับเพื่อน 3-4 คนจะไปลำปางวันที่ 15 พฤศจิกายนนี้นะครับ อยากรู้ว่าคนลำปางเขาชอบเที่ยวผับอะไรมากที่สุด สาวสวยๆ น่ารักนะครับ  
ผู้ชายเหนือเเสงจันทร์
ความเห็นที่ 1
ผู้ชายเหนือเเสงจันทร์

สรุปกลายเป็นเเบบนี้ไปเเล้ว กระทู้นี้
v v
v v
v v
v v
ไม่รู้วะลำปางไม่ได้ไปนานเเล้ว เเต่เมืองเค้าก็ดีนะ ถ้าอยากได้สาวเเก่ก็ผับมดยิ้ม อีกร้านสาวเยอะไม่รู้เปลี่ยนชื่อยังชื่อ ไฮไลท์นะเด็กๆเยอะดี

ก่งก๊งแมน...
ความเห็นที่ 2

ชอบแบบไหน

เต้นๆ หน่อย Hiclub อันนี้ดีสุดในลำปางแล้วมั้ง

หรือจะไปแถวตลาดอัศวิน zimple แล้วก็ถวๆที่จอดรถด้านหลังมดยิ้มอ่ะ ร้านไรไม่รู้ลืมชื่อ

ร้านนั่งชิวๆ ก็ สายหลังเสรี please , gibbon ฯลฯ แถวนั้นเป็นย่าน แนะนำไป ช่วง เสาร์อาทิตย์ มันมีกองต้าด้วยคนเยอะดี

ร้านเมาดิบ แถวสวนเขลางค์
ร้าน Chicago สาย ลำปางกัลยาณี

แถวซุปเปอร์ไฮเวย์ฝั่งโลตัส อันนั้นก็เป็นแถบ แต่ส่วนใหญ่เป็นร้านอาหาร นั่งชิว

สวนรถไฟ และลานเบียร์รถไฟ แถวสถานีรถไฟ

แต่ถ้าจะให้แนะนำ มี please ไปช่วง 4ทุ่ม มี folk song เสียงขั้นเทพ นั่งถึง 5 ทุ่มไป ต่อ Hiclub

ไม่ก็ไป Chicago สาวเยอะ เกือบทุกวัน เด็กเสิร์ฟน่ารักด้วย นั่งถึง 5ทุ่ม ก็ไปต่อ Hiclub เหมือนกัน

อ่อ..มีแถว ปั๊ม ปตท. สามแยกโรงน้ำแข็ง มีร้านใหญ่ๆอีกร้านนึง ไม่เคยไปนั่งแต่เพื่อนบอกว่าแพงใช้ได้

ซุ้มวังปลา แถวสวนเขลางค์

ความเห็นที่ 3

อยากร้องเพลง พิซว่าหัวมุม แถวตลาดอัศวิน

ลาบศรีชุม ติด ซุปเปอร์ไฮเวย์ แยกศรีชุม
อีกสาขาแถวเทศบาล 7 หมู่บ้านจิตอารีย์ 3
,ยูฟ่า ใกล้ๆ โรงแรมเวียงทองลำปาง

อยากตีหม้อ มาจากปั๊มปตท.สามแยกโรงน้ำแข็ง เลี้ยงซ้าย แถวๆ ร้านฟาโร์ (ย่าสร)
พานทอง แถวช่อง 11
แล้วก็ ถนนสายหลังค่าย ถามๆแถวนั้นดู เป็นถบเหมือนกัน

มีอีกเยอะ แค่นี้คงพอแล้วมั้งดูๆๆๆ เอาแล้วกันครับ