ผู้หญิงชอบผู้ชายคมเข้มหรือขาวตี๋มากกว่ากัน

ตามหัวข้อ

คุณผู้หญิงชอบแบบไหนครับระหว่าง

คมเข้ม มาดแมน กับ ขาวตี๋ ใส คุณชาย

ความเห็นที่ 1
Schnitzel

ใครบางคนบอกว่าชอบแบบดำๆ ถึกๆ โหดๆ เถื่อนๆ (เราตรงข้ามทุกอย่าง) :em12:

ความเห็นที่ 2
nanny jaokao

ชอบผู้ชายแบบ สุภาพ มีความคิดที่โตกว่าเรา ดูแลเราได้ รักครอบครัว ชอบคนจริงใจ จะเข้ม จะตี๋ ขาว หรือดำ ถ้าไม่มีคุณสมบัติ ที่ดี เห็นแก่ตัว เอาเปรียบ ญ ทำร้าย ญ ต่อให้หน้าตาดี เท่า โดม ก็เป็นผู้ชายที่ แ ด ก ไม่ได้ค่ะ

ความเห็นที่ 4
JaJaahJaJaah

---เหมือนมีคนเคยถามแล้วนี่หว่า...

ไม่มีสเป๊กค่ะ ใครหล่อใครหน้าตาดีก็ชอบทั้งนั้นแหละ ชอบสีผมธรรมชาติด้วย

ความเห็นที่ 5
น้ำเงาะ

ฅวย9นิ้วครับ มันชอบแน่ๆ

ความเห็นที่ 6
MooMac

เทรนตอนนี้ก็ขาวตี๋อ่ะนะ
แต่ตัวเราเองชอบคนที่นิสัยมากกว่า หน้าตาแค่พอดูได้ก็โอเคร ^^ :em26:

ความเห็นที่ 7
_queen_bee_

ถ้าเข้มจัดจนเหมือนโจร หรือตี๋จัดจนเหมือนเเป๊ะยิ้ม คงเลือกยาก

ชอบแบบพอดีๆ ไม่มากเกินหรือน้อยเกินอ่ะ...มีป่าว ??:em06:

ความเห็นที่ 9
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

คงประมาณ เลือกบอดี้ภายนอกก่อนจะมาดูสเปกเครื่อง สินะ

ความเห็นที่ 10
โนซี

คงประมาณ เลือกบอดี้ภายนอกก่อนจะมาดูสเปกเครื่อง สินะ
ความคิดเห็นที่ 26 โดย: ก็องโต้@ยูไนเต็ด
.
.
.
แม่นแล้วก็องโต้ฯ... บอดี้ดีแต่ลำไส้ไม่ดี ก็ไม่มีความหมาย :em13: