จะเปิดร้านขายส่งเบียร์ สุรา เครื่องดื่มค่ะ

เราได้ติดต่อกับทางเอเย่นส์ใหญ่ในพื้นที่แล้วค่ะ กำลังหาทำเลดีๆเพื่อเปิดร้าน อยากถามคนที่ทำธุรกิจนี้นะคะ หรือคนที่มีความรู้ด้านนี้ค่ะ เรื่องทำเลแบบไหนดีค่ะ และธุรกิจประเภทนี้ดีหรือไม่ เราก็พอมีข้อมูลอยูู่บ้าง แต่ยังไม่เคยทำ จึงยังไม่รู้รายละเอียดลึกๆน่ะค่ะ รบกวนช่วยหน่อยนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ขอให้คุณและครอบครัวจงมีแต่ความสุขและความเจริญค่ะ  บุญรักษา
ความเห็นที่ 1
โบ้

(ทางที่ดีซื้อกับมือปืนที่ตัดของออกจากหลังห้างแถวแจ้งวัฒนะ จะได้ราคาที่ถูกกว่าเอเยนต์ หรือขอซื้อตั๋วเอเยนต์เพื่อไปรับของเองที่โรงงานใบละ 500 บาท แถวจังหวัด_ _ _ บุรี มีขายตั๋ว

สนใจซื้อกับเอเยนต์ข้างบนครับ รบกวนของรายละเอียดการติดต่อได้มั้ยครับว่าติดต่อซื้อที่ไหนอย่างๆรที่เมลล์ wish_mania@hotmail.com
ขอบคุณมากครับที่ให้ข้อมูล

ความเห็นที่ 2
เบียร์

เอเย่นใหญ่ในจังหวัดจะมาตัดราคาคุณเองครับ คนอื่นเขาไม่ตัดราคาหรอก