เปิดร้านขายของทางเน็ต...มีสิทธิ์รวยไหมค่ะ

คือ อยากถามประสบการณ์หรือผู้ที่รู้ข้อมูลตรงนี้ว่าการเปิดร้านขายของทางเน็ตมีสิทธิรวยทำรายได้ให้มากไหมอ่ะค่ะ

ขายทางเน็ตกับหน้าร้านต่างกันยังไง ข้อดีข้อเสีย มีใครที่เปิดร้านขายของทางเน็ตทำเป็นงานประจำบ้างค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ

birdbeauty
ความเห็นที่ 1
birdbeauty

ใช้ดีมากๆค่ะ ผลิตภัณฑ์ Vasane' ครีมหน้าใส ที่ใครๆก็ถามถึงค่ะ

ไม่ว่าคุณจะมีปัญหาเรื่องสิว หรือ ความขาวใส ลอง Vasane’ ดูสิคะ ปัญหาเหล่านี้จะหมดไปเลยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ Vasane' ของไทยมีคุณภาพ ราคาถูก เป็นเวชสำอางค์ค่ะ

หน้าใสเด้งมากๆค่ะ ไม่ใส่สารอันตราย ปลอดภัย 100% ที่สำคัญราคาไม่แพงค่ะ

หลายคนใช้แล้วบอกว่าดีกันค่ะ อยากให้คุณลองคะ แล้วจะติดใจค่ะ

ดูรายละเอียดได้ที่ http://www.bird-beauty.com

พิเศษสุดๆ ฉลองเปิดสาขาใหม่ กับ โปรโมชั่นลดแลกแจกแถมที่ให้คุ้มสุดๆ

ทอฝัน
ความเห็นที่ 2
ทอฝัน

อยากทำบ้างคะบอกวิธีได้มั้ยคะว่าต้องทำอย่างไรบ้างคะ
NOK95@hotmail.com ขอบคุณคะ

north
ความเห็นที่ 3
north

ทางเรามีบริการเปิดเวปไซต์ ในราคากันเอง ครับ โดยที่ระบบของเรา จะเน้น การ ให้ลูกค้า สามารถจัดการเวปไซต์ได้เอง และที่สำคัญ คือ ระบบ สอดคล้อง กับ search engine นั่นหมายความว่า สามารถ โปรโมตเวปได้ ง่าย ครับ ว่างๆ เข้ามาชมได้ที่ www.north-services.com

เจ
ความเห็นที่ 4
เจ

มีครับผมก็เปิด

หนูมิ้น
ความเห็นที่ 5
หนูมิ้น

เราก็ขายอยู่ค่ะ ขายเครื่องสำอางค์นำเข้า เราทำเว็บไม่เป็นเลย เลยให้พี่แถวบ้านช่วยซึ่งเขาเปิดร้านดูแลเว็บอยู่ เขาเลยแนะนำให้ใช้ของ tarad ก็ดีน่ะเราขายอย่างเดี่ยว เรื่องเว็บกับใส่สินค้า ให้พี่เขาทำให้หมดเลย ถ้าสนใจลองให้พี่เขาแนะนำดู เว็บพี่เขา roomnumber5.com ลองดูค่ะสู้ สู้

net
ความเห็นที่ 6
net

สนใจอยากขายบ้าง แต่ไม่รู้ค่าใช้จ่ายทำเว๊บแพงไหม
ช่วยตอบด้วยค่ะ
lekky_np@yahoo.com