ทำไมผู้ชายชอบดูหนังโป๊ แล้วผู้หญิงชอบดูอะไร

ทำไมผู้ชายชอบดูหนังโป๊  แล้วผู้หญิงชอบดูอะไร

เพราะผู้ชายพลังเยอะต้องหาทางระบาย  ?

เพราะผู้ชายมักมาก ?

เพราะผู้หญิงมีความอดทน ?

เพราะผู้หญิงติดไฟยาก (ไม้ขีดเปียกน้ำ) ? 

ความเห็นที่ 1
สมิง

ก็ไม่แปลก ผู้ชายก็คน ผู้หญิงก็คน ความต้องการมันก็ต้องมีบาง เพียงแต่จะแสดงออกในทางไหน มกหมุ่นมากไปหรือเปล่า ผู้หญิงเค้าอาจจะมีสิงดึงดูดไปในทางช๊อปปิ้งมากกว่าเลยอาจจะไม่ได้สนใจในเรื่องนี้ แต่ก็ไม่ใช่ว่าผู้หญิงก็ไม่ได้ต้องการนิ มันอยู่ที่ว่า เราทำตัวยังไงมากกว่าครับ ถ้าว่างมาก บางคนก็ดู บางคนเวลาไม่ค่อยจะมี ก็ไม่มีเวลาไปดู ก็มีเยอะไป

ความเห็นที่ 3
ธรรมชาติ

ธรรมชาติของคน คุณจะคิดมากทำไม บางคนก็ไม่ได้หมกหมุ่นซะตลอดเวลา มีก็มีบ้างแหละที่จะดู อย่างน้อยก็เป็นแบบฝึกทฤษฎีที่ผู้ชายบางคนต้องรู้บ้าง

ความเห็นที่ 4
xxx

น่าจะดูหนังโป๊เหมือนกันครับ

ความเห็นที่ 5
...

ก็เหมือนกันแหละ แต่ผู้ ญ ไม่พูดมากกว่า ไม่ก็พูดกันในวงเพื่อนกันอะ พอดีทั้งกลุ่มผู้ ญ ผู้ ช เลยรู้หุหุ

ความเห็นที่ 6
ปอมซัง

อ๊ากกกกกกกกก...ถูกใจกระทู้นี้มาก..
ตอบกระทู้..ผู้หญิงที่มหาลัยใครว่าไม่เคยดูหนังโป๊ครับ มันยังหน้าด้านเอามาให้ผมดูเลยในมือถือ อะ ขนาดเพิ่งรู้จักกันไม่นาน เหอๆ บอกว่า มันยังบอกผมเลยทำไม ขนมันเยอะจังอะ
ผมก็บอกว่า คงเหมือนเธอแหละ จิ๋มพลาสติกกินสาหร่าย!!

ความเห็นที่ 7
palm

หนังโป๊ส่วนใหญ่ที่ผมดู อาจจะ 70 เปอร์เซนต์ ..ได้มาจากเพื่อนผู้หญิงคับ

ความเห็นที่ 8
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

ผญ ก็ดูแหละคับ แต่ไม่เปิดเผยเหมือน ผช.

ส่วนผมไม่ค่อยชอบดูหนังนะ ผมชอบแบบเป็นคลิป ดังๆ ฉาวๆ หรือแอบถ่ายมากกว่า อิอิ ไฟล์ก็ไม่ใหญ่เหมือนหนัง ไม่รกเนื้อที่ในฮาร์ดดิสก์ หนังไฟล์มันใหญ่ไป เราไว้ดูนานๆที อ่ะ ไม่จำเป็นเลย แต่ผมก็จะมีฮาร์ดดิสก์ 1 ลูกไว้ใส่พวก เอนเตอร์เทน หนัง + เพลง ไว้ต่างหากเลย ไม่ใช่ดูเองหมดนะ เอาไว้ลงให้ลูกค้าเวลาลูกค้าขอ นะ ส่วนพ่อค้า ชอบแสดงเองมากกว่า ฮะฮะฮ่า

ความเห็นที่ 9
...

ดูเหมือนกันแหละ

เพื่อนผู้หญิงไม่มีเหรอไงครับ

ถึงมาถามแบบนี้

ไม่รู้จริง ๆ หรือ แกล้งเนี่ย

ความเห็นที่ 10
เทเรซา

ผู้หญิงเนี่ยตัวดีเลยแหละ แม้งมาบ้านผมขโมยไปตั้งหลายแผ่น นี่ยังเคืองอยู่เนี่ย แม้งจะเก็บไว้เป็นคอลเล็คชั่นซะหน่อย หุหุ