นิคมลาดกระบังอยู่ไกลอยู่ตรงไหน ?

คือว่า เราพักอยู่แถวลาดพร้าว 87 แต่ไปสัมภาษณ์งานที่ ซีพีออล์มา (เจ้าหน้าที่เงินเดือนส่วนของเซเว่น) เค้าจะให้ไปทำที่ศูนย์นิคมลาดกระบังอ่ะ แต่เราไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน ไกลจากลาดพร้าวมากหรือป่าว? เค้ามีรถรับส่งนะ แต่เราไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน เลยกำหนดเวลา หรือวางแผนอะไรไม่ได้เลย  ถามไว้ก่อนที่จะเข้าสัมภาษณ์รอบสอง เพราะเราต้องยืนยันกับเค้าว่าจะทำหรือป่าว?

จึงอยากถามคนที่รู้จักว่าต้องเดินทางยังไง มีรถตู้มั้ย ? แล้วใช้เวลาเท่าไหร่ในการเดินทาง?

ยอด^ยาหยี
ความเห็นที่ 1
ยอด^ยาหยี

ขอบคุณทุกความเห็น ยกเว้นคุณสาว กทม. คห.ที่ 4 ไม่ทราบว่าใครเปงลาวไม่ทราบ...อย่าคิดว่าคนอื่นเค้าเปงเหมือนตัวเองสิ

!! บริษัท ซีพีออล์ จำกัด เครือซีพีเชียวนะ แต่ไปทำที่ศูนย์กระจายสินค้าที่ลาดกระบัง ก้อไม่รู้ว่าทำเงินเดือน ทำไมต้องไปอยู่ตรงนั้นด้วย ก้อไม่เข้าใจ

อยากรู้
ความเห็นที่ 2
อยากรู้

มีแผนที่มั้ยอ่ะ