ไม่มีตูดใส่ขาเดฟจะโอไหมครับ

สวัสดีครับ

ผมอยากถามหน่อยครับว่า

ผมเองเป็นคนสูง เกือบ 180 ผอม

อยากใส่กางเกงขาเดฟ แต่ผมไม่มีตูด

ถ้าใส่จะโอเคไหม

น่าเกลียดรึเปล่า

อยากให้คนที่เป็นประมาณผม ตอบหน่อยครับว่า โอเครึป่าว

ความเห็นที่ 1
hongchaicum

หุ่นดี...สุขภาพดี*ลดน้ำหนัก 3-10 กก/เดือน*กระชับสัดส่วน ผอมถาวร!! ได้ผล 100%
www.tinyurl.com/69ffas
รูปร่าง สวย…..สุขภาพ ดี ด้วยผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ สมุนไพร
แก้ปัญหารูปร่างและสุขภาพ ด้วยโภชนาการที่ถูกต้อง
**ไม่ต้องอดอาหาร **ไม่จำเป็นต้องออกกำลังกาย
**ใช้ได้ผลแล้วมากกว่า 40 ล้านคน **ผอมแล้วไม่กลับมาอ้วนอีก
**ปลอดภัย ไม่ใช่ยา ผ่าน อย. 65 ประเทศ
**รับรองผลด้วยระบบคืนเงิน 100%

สามารถติดต่อขอข้อมูล www.tinyurl.com/69ffas

( ถ้าคลิกไม่ได้ก็ copy ไปวางที่ช่อง Address แล้วกด Enter แล้วเข้าไปได้เลย)
ควรจะเป็นข้อมูลจริง และสำหรับผู้ที่สนใจและจริงจังเท่านั้น

ความเห็นที่ 2
เทเรซา

ถามว่าน่าเกลียดมั้ย มันไม่น่าเกลียดหรอกนะครับ แต่เพียงว่ามันดูไม่เท่ห์อะ ผมเองสมัยก่อนใส่อะไรก็ดูดี เพราะเป็นคนมีตูดเหมือนกัน แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นอะไรใส่อะไรก็ไม่ลีบไปหมด ไม่ทราบเหมือนกัน (หรือเพราะว่าเราอ้วนขึ้นหรืออะไรก็ไม่รู้นะ) ไม่น่าเกลียดหรอก แต่มีวิธบริหารตูตง่าย ๆ ก็คือตอนเดิน ตอนนั่ง ตอนนอน ตอนไหนก็ได้ ประหยัดเวลาและสถานที่ โดยการขมิบแก้มตูดไม่ใช่ขมิบตูดนะ ก็จะเป็นการสร้างกล้ามเนื้อเหมือนกัน แต่ก่อนผมก็เล่นฟิตเนต แต่ระยะนี้ไม่มีเวลา อะไรพอเล่นได้ก็จะเล่น แบบไม่ต้องไปไหนอะครับ แล้วผมอยากจะบอกว่าเสน่ห์ของผู้ชายนะครับ อยู่ที่ตูด (ไม่เกี่ยวกับเกย์แกอะไรนะ ใครพูดเดี๋ยวโดนต่อย) บั้นท้ายเนี่ยแหละ เป็นเสน่ห์ทำให้ ญ ชอบมากเลย

ความเห็นที่ 3
คนผ่านมา

ไม่น่าเกลียดหรอกค่ะ
เพิ่งไปดูคอนฯ bodyslam มา พี่ตูนก็ใส่อยู่
เท่ห์ดีออก

ความเห็นที่ 5
นุ้ย

คุณก็น่าจะลองเพิ่มกล้ามเนิ้อดู โดยการที่กินโปรตีน

คุณสมบัติของโปรตีนที่มีประโยคต่อร่างกาย ช่วยได้

ประกอบด้วยสารอาหาร 31 ชนิด ซึ่งเป็นสารอาหารจำเป็นทุก
อย่างที่ร่างกายเราต้องการในแต่ละวัน มีกรดอะมิโน 18 ชนิด ซึ่ง9 ชนิด ร่างกายไม่สามารถผลิตเองได้ (กรดอะมิโนพวกนี้จะมีอยู่ในเนื้อสัตว์ และถั่วเหลืองเท่านั้น) รวมทั้งวิตามิน และเกลือแร่

เพิ่มเติมได้ที่ www.simplehealth.com/wellclubcm

ความเห็นที่ 6
ลูกโตน

คคห 2 ค่ะช่วยอธิบายวิธีขมิบเเก้มตูด หน่อยสิคะว่าทำยังไง ลองหลายครั้งเเล้ว แก้มตูดไม่ยอมขมิบซักที มีเเต่ตูดขมิบ โอ้ยอ่อนใจ

ความเห็นที่ 7
ตูดหนอตูด

กินให้เยอะชึ้น พอนํ้าหนักขึ้น ตูดก็มาครับพี่

ความเห็นที่ 8
ถึก คูโบต้า

ตามความเห็นส่วนตัวในสายตาผู้หญิงนะ เราไม่ชอบผู้ชายไม่ว่าจะหุ่นแบบไหนใส่เดฟเลย ดูยังไงๆ มันก็น่าเกลียดอ่ะ ดูเหมือนจิ้งเหลน เราชอบผู้ชายใส่กางเกงตัวโคร่งๆ หลวมๆ กระเป๋าเยอะๆ ดูรุงรังๆ หน่อย น่าดูกว่าเยอะเลย ไม่รุนะ ความเห็นส่วนตัวน่ะ

ความเห็นที่ 9
Gazzi

ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมว่ากางเกงทรงนี้เหมาะกะคนรูป
ร่างไม่มีตูดมาก แต่ถ้าเป็นผู้หญิงมีเท่าไรก็ด้ายย

วันนี้ไปเห็นตัวหนึ่งมาค่อนข้างชอบสวยมาก แต่ครับแต่
ราคาประาณ 7000 กว่าๆ