ใครมียา หรือ อาหารเสริม หรือวิธีอะไรที่ทําให้นําหนักเพิ่ม อ้วน ขึ้นได้บ้าง

ตอนนี้ผมหนักแค่ 46 สูง170 มันผอมมากไป ใครพอมี อาไรแนะนําได้ไหมที่ทําให้อ้วนขึ้นได้ไวไว นอกจากกิน เพราะ กินเยอะ แต่ก็ไม่อ้วน เป็นคนที่มีระบบเผ่าพลาญดี แล้วพ่อกับแม่ก็เป็นคนผอม แต่ ก้อยากอ้วน ใครพอมี ตัวยาอะไรแนะนํา หรือ วิธีอะไรดีๆนอกจากออกกําลังกาย สร้างกล้ามเนื้อบ้างได้อีก ใครเคยประสบปัญหาเรื่องรูปร่างผอม ไป แล้ว ทําให้ อ้วนขึ้นได้ แนะนํากันมาหน่อยครับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาช่วยตอบคําถาม
สส
ความเห็นที่ 1
สส

อยากอ้วน สูง 162 หนัก 40 ผอมมาก เบื่ออาหาร และร้างกายเผาผลาญดีมาก เกินไป เข้าห้องน้ำ บ่อย วันละ 2-3 ครั้ง
อยากทราบว่า การขับถ่ายของดิฉันมันปกติไหม