อยากรู้จังว่าสาวสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่กกนผู้หญิงค่ะ

อยากรู้จังค่ะว่าผู้หญิงสมัยนี้คิดยังไงกับผู้ชายที่ใส่ กกน ผู้หญิงค่ะทั้งที่เค้าก็ไม่ใช่เกย์แถมเราแนะนำเค้าให้ใส่*เค้าก็ชอบด้วยเค้าบอกว่ามันใส่แล้วรู้สึก*สบาย*ไม่ร้อนไม่อับ*ผ้าก็นิ่มด้วย

รบกวนด้วยนะคะอยากทราบความคิดเห็นทั้งผู้ชายและผู้หญิงค่ะขอบคุณมากค่ะ

ความเห็นที่ 1
redder13

ไม่รู้สิไม่เคยใส่แต่จีสติงผู้ชายก็มีไม่ไช่เหรอแปลกดีนะผู้ชายใส่กกนมีลูกไม้น่ารักดี5555555

ความเห็นที่ 2
pudding_9

ก็คงดีกว่าใส่ boxwer แล้วให้มันปลิ้นออกมาโชว์ค่ะ อย่างน้อยก็ถนอมสายตา

ความเห็นที่ 3
เจ๊ฝน

เคยได้ยินมาว่า ผู้ชายบางคนก้อชอบใส่กกน.ผู้หญิง เพราะแม่ให้ใส่มาตั้งแต่เด็กแล้วอ่ะ มึนๆเหมือนกันนะ

ตราบใดที่เค้าไม่ได้ขโมยกกน.ใครไปใส่ เจ๊ก้อยังเคารพในสิทธิของเค้าจ้า

ความเห็นที่ 4
KKK

กลัวใส่แล้ว กกน. ทะลุ อ่ะดิ

ความเห็นที่ 5
ก็องโต้@ยูไนเต็ด

เพื่อนผมคนนึงมันชอบใส่ ของเมียมัน มันบอกว่าใส่แล้วสบายอะ เหอๆๆๆ ไม่อยากนึกสภาพตัวเองเลย ใส่ กกน. ผญ แล้วยืนส่องกระจก -*-

กระจกแตก แน่ๆ

ความเห็นที่ 6
กงยู

คนแย่งกางเกงลิงมาใส่ แล้วลิงมันจะใส่อะไรครับพี่น้อง ตรองดู

ความเห็นที่ 7
987

มันสามารถห่อไข่ได้หมดเหรอ หรือต้องใช้รุ่นคุณป้าแบบว่าใหญ่ๆ

ความเห็นที่ 8
Miss January

เออ..คิดเหมือนคห๘ เพราะเราเคยเอาของเราให้แฟนยืมเพราะเขาลืมเอาไปเผื่อ ใส่แล้วไข่เข่ยทะลักหมด
เขาเลยเลือกที่จะไม่ใส่อ่ะ ซักตัวเดิมรอให้แห้ง

ความเห็นที่ 9
เจ๊ฝน

ขำคห.8 พูดซะเห็นภาพ 555

ความเห็นที่ 10
cool_idoit