อยากทราบว่าที่ไหนมีงานที่รับกลับมาทำที่บ้านได้บ้าง

อยากรับงานมาทำที่บ้านเพื่อเพิ่มรายได้น่ะค่ะ พอดีมีเวลาอยู่บ้านมากพอสมควรแล้วคนที่บ้านก็ไม่ได้ทำงาน(คืออายุมากออกจากงานแล้ว) เลยอยากรับงานมาทำที่บ้าน มีที่ไหนมีงานที่ให้เอากลับมาทำที่บ้านบ้างค่ะ บ้านเราอยู่แถวๆฝั่งธนนะคะ บางแคน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

....
ความเห็นที่ 1
....

...แล้วคุณก็จะได้เบอร์ ของเหล่าพวกขายตรงมากมายยยย...

ket
ความเห็นที่ 2
ket

--------------------------------------------------------------------------------

ต่างจังหวัดรับงานทางไปรษณีย์

--------------------------------------------------------------------------------