อยากทราบ "โรงงานสั่งตัดเสื้อยืด" หรือ "ที่ขายส่งเสื้อยืดแบบยังไม่สกรีน" อ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อย

พอดีว่าจะทำเสื้อสกรีน

แต่ไม่รู้จะไปรับเสื้อที่ไหนดี

ที่เป็นราคาส่ง

อยากได้เนื้อผ้าแบบซักแล้วไม่หดอ่ะคะ

เสื้อตัวก็ยาวๆ หน่อย

เลยอยากทราบว่าพี่ๆ คนไหนที่รู้แหล่งหรืออะไร

ช่วยบอกต่อมาในนี้หน่อยนะคะ

ไม่ว่าจะเป็นที่ขายส่ง

หรือว่าโรงงานสั่งตัดอ่ะคะ

ขอให้เป็นในกรุงเทพฯ

พอดีอยู่ละแวกสาทรกะจรัลสนิทวงศ์อ่ะคะ

เลยไม่อยากได้ไกลๆ มาก

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์มากๆ คะ

(อยากได้เนื้อผ้าเหมือนเสื้อวงต่างประเทศ หรือแบบ kustom kulture)

ความเห็นที่ 1
a

เอากี่ตัวอ่ะครับเรามีเพื่อนทำอยู่
ไงก็ฝากอีเมลล์หรือเบอร์ติดต่อไว้ดิครับ
เดียวจะติดต่อกลับนะครับ

ความเห็นที่ 2
theripper

ayukawayung@hotmail.com
นี่เมลคะ รบกวนช่วยแอดเอ็มมาที
พอดีกะลังดูอยู่หลายๆ ที่
ไปดูมาที่นึง เนื้อผ้ามันซักแล้วหดอ่ะคะ แอบเซ็งเล็กน้อย
ยังไงก็ขอบคุณมากคะ

ความเห็นที่ 3
MARS

โบ๊เบ๊มีเยอะแยะครับ พวกเสื้อยืดสีพื้น ยังไม่สกรีน ลองไปเดินดูนะครับ จากจรัญฯมาก็ไม่ไกลเท่าไหร่

ความเห็นที่ 4
111

111