อยากทราบร้านขายเฟอร์นิเจอร์ราคาไม่แพง ที่เชียงใหม่คะ

ตอนนี้ต้องการซื้อเตียงกับโต๊ะวางทีวีใหม่ เลยอยากทราบว่าที่เชียงใหม่จะมีร้านไหนที่ขายถูกบ้างคะ

ความเห็นที่ 1
อยู่เชียงใหม่

ไปบ้านม้าดีกว่าไหมค่ะที่ลำพูน จากเชียงใหม่ไปถึงสี่แยกนิคมลำพูน แล้วเลี้ยวซ้าย ถามใครๆ ก็รู้จักค่ะ ถ้าซื้อหลายชิ้นเค้ามีรถไปส่งถึงเชียงใหม่ด้วย มีร้านขายเฟอร์นิเจอร์เยอะมากๆ เราอยู่เชียงใหม่ แต่โต๊ะ ตู้ เตียง ซื้อมาจากบ้านม้าท้้งนั้นค่ะ เราว่าราคาถูกเพราะพวกนี้ทำเอง ขายเองค่ะ คิดว่าถูกกว่าเชียงใหม่แน่นอน

ความเห็นที่ 2
Jon

วันก่อนไปดูที่ Index Living Mall ช่วงนี้ลดราคาอยู่นะครับ... ฝีมือจะดีกว่าบ้านม้าข้างล่างหน่อย ราคาถ้าคิดว่าถูกใจก็ไม่แพงแหล่ะ

ความเห็นที่ 3
www.vietwelldesign.com

เฟอร์นิเจอร์ขายส่ง งานฝีมือ,แกะสลัก ฯลฯ
เพิ่มเติมที่ www.vietwelldesign.com

ความเห็นที่ 4
เอ๋

เอ๋ทำงานที่ร้านขายเฟอร์นิเจอร์นำเข้าและส่งออกค่ะ สนใจดูสินค้าที่แยกแอร์พอร์ต ติดสนามไดรฟกอล์ฟได้ค่ะ 8-5 โมงเย็น สวยมากเลยค่ะ ราคาค่อนข้างสูง แต่รับรองว่าสวยมากๆค่ะ