ถามเรื่องการสอบกพ.ภาคก. ครับ

ถามเกี่ยวกับการสอบ กพ.ภาค ก.ครับ คือผมอยากสอบ กพ.ภาค ก แต่ไม่ได้สมัครสอบประจำปี 51 ไม่ทราบว่าจะมีเปิดสอบได้อีกเมื่อไหร่ หรื่อต้องรอสอบประจำปี 52 ปีหน้า เพราะผมต้องการสอบ โดยเร็วอะครับ มีใครที่พอจะแนะนำได้บ้างว่าจะมีวิธีไหนที่จะได้สอบเร็วขึ้น ถามอีกว่าถ้าจะหาแนวข้อสอบ หรือข้อสอบย้อนหลังที่ไหนจะมีขายมั่งครับ

ขอบคุณครับ

กก
ความเห็นที่ 1
กก

ปีเว้นปีคับ

beer
ความเห็นที่ 2
beer

ผมก็จะสอบเหมือนกันแต่ต้องปีหน้านะ ปีนี้ไม่ทันแล้วว

manow
ความเห็นที่ 3
manow

สอบ กพ.เนี่ยทราบมาล่าสุดว่า
จะเปิดสอบ 2 ปีครั้งนะค่ะ

กิ๊ก
ความเห็นที่ 4
กิ๊ก

อย่างสอบมากปี51สอบไม่ทัน เพื่อนสอบติดด้วยที่อยุธยาทำไง

pire
ความเห็นที่ 5
pire

อยากสอบ กพ ปี 52 ไม่ทราบว่าจะเปิดสอบอีกเมื่อไรอีก
ถ้าทรายกรุณาบอกด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Noopire@hotmail.com
กรุณาส่งมาบอกด้วยนะค่ะ

pookjezong@hotmail.com
ความเห็นที่ 6
pookjezong@hotmail.com

ถามเรื่องสอบ กพ ปี 52 ครับ อยากรู้ว่าเขาเปิดสอบวันไหน
รู้ช่วยบอกด้วยนะครับตามที่อยู่ mail
ขอบคุณครับ

dussadees@hotmail.com
ความเห็นที่ 7
dussadees@hotmail.com

การสอบ กพ. ปี52 จะมีการสอบอีกทีเมื่อไหร่คะ ช่วยบอกที ตามที่อยู่ mail ข้างต้นนะ -v[86I8jt

limitless_006@hotmail.com
ความเห็นที่ 8
limitless_006@hotmail.com

สอบกพ.ปี 52 เมื่อไรค่ะ

JAJA
ความเห็นที่ 9
JAJA

อยากสอบ กพ ปี 52 ไม่ทราบว่าจะเปิดสอบอีกเมื่อไรอีก
ถ้าทราบกรุณาบอกด้วยนะค่ะ kantema_L@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

lady_gray
ความเห็นที่ 10
lady_gray

ภาค ก ปี52 จะเปิดประมาณ เม.ย-พ.ค หนังสือคู่มือสอบร้านหนังสือมีเยอะแยะ