เรี่องขี้หมา

เซ็งอะ ตอนนี้พึ่งซื้อบ้านใหม่ แล้วเหตุเกิด มีคนเริ่มเข้าอยู่ ก็มีปัญหาซะแล้วอะ ตรงข้ามบ้านเรายังไม่มีคนมาอยู่ 4 หลัง มีหมา มาขี้หน้าบ้าน แล้วอะ พอเราขับรถเข้าบ้าน ไปเหยียบลูกระเบิดอะ 1 ลูก เซ็ง พึ่งมาอยู่ได้ 3 เดือนเองอะ เจอเข้าแล้ว ไม่รู้จะทำไงเลย
แม่นางอึ้งย้ง
ความเห็นที่ 1
แม่นางอึ้งย้ง
ให้ไปขี้หน้าบ้านตัวเอง แล้วเยี่ยวใส่เสาไฟทำสัญลักษณ์ไว้ พอเจอหน้าหมาพวกนั้น ให้พูดไปอย่างมั่นใจเลยว่า "ถิ่นกรูเฟ้ยยไอ_ด"
หมาพวกนั้นก็จะมองหน้าคุณงง แล้วเดินจากไป และไม่มาขี้อีก
เรื่องหมาๆๆ
ความเห็นที่ 2
เรื่องหมาๆๆ
เอาพริกป่น หรือพริกไทมาโรยเอาไว้ให้ทั่วๆ เลยครับ ทีนี้แหละ เปิดแนบ
เหอๆ โหดหน่อย แต่ก็ดีกว่าปล่อยให้พวกเจ้าของหมาหน้าด้านมาทำแบบนี้ครับ
เจ้จูซอย8
ความเห็นที่ 4
เจ้จูซอย8
เอา พริกไทย พริกป่น หรือ อะไรโรย มันเป็นแค่แก้ปัญหาที่ปลายเหตุคับ

ต้องแก้ที่ต้นเหตุคับ นี่เลย...

ไปซื้อ ลูกชิ้นของนาย โอเด้ง มาเลย แล้วคลุกกะยาเบื่อหนู ทำเป็นโยนทิ้งหน้าบ้าน อีกหน่อย คุณก้อจะหายเซ็งกะเรื่องขี้หมา แน่นอนคับ ...

หุหุ...
ม้าห่อ
ความเห็นที่ 5
ม้าห่อ
เวลลครัมมมจริงๆ....เข้าใจความรู้สึก...เจ๊...เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน....เจ้าของหมาบ้านอื่น...เค้าจะปล่อยหมามา6โมงเช้า....แล้วมันต้องมาขี้หน้าหอ....เจ๊ทุกวัน...บ้านอื่นมันก้อไม่ปายขี้.....แรกๆ...ก้อทนๆๆไป...แล้วบ่นๆไปเผื่อเจ้าของหมา...จะเกรงใจ.....ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมันยังมาขี้ทุกวัน....โอเค....เจ๊เป็นคนใจบุญ.....คงไม่ฆ่าแกงกันหรอก.....วันหลัง..เจ๊ๆแง้มๆๆประตูไว้.....พอมันหมากำลังตั้งท่า.....เจ๊...ก้อโยนประทัด...ใส่..พวงใหญ่....ปัง..ปัง..ปัง..เห็นมันวิ่งจู๊ดดดดดดดด......วันหลังมามองๆ.....เจ๊โยนไปอีกชุด.....คราวนี้...ไม่กล้าแม้แต่จะเดินผ่าน55555.....จบ
ถั่วดำ
ความเห็นที่ 6
ถั่วดำ
เจ๊จู.....จุดประทัดวันตรุษจีนใช่เปล่าคร๊าบๆๆๆๆ.......55555

แนะนำให้เปลี่ยนมาขับทับหมาแทนลูกระเบิดคร๊าบๆๆๆ.........555555
ดก
ความเห็นที่ 7
ดก
หึ๊ยยยย !!!!

น้องขนมปัง อย่ามาสับสนุนความคิดพี่ พี่ล้อเล่นนนน...

เดี๋ยว จขกท. ทำจิง ซวยเลย บาปกรรม -*-

หมามันไม่รู้เรื่องหรอกคับ ต้องขี้ตรงไหน -*-

อย่าไปวางยาเบื่อจิงล่ะ สงสารมัน -*-
ขนมปัง
ความเห็นที่ 8
ขนมปัง
ลดเร็ว ผิวชมพู ดูแลระบบขับถ่าย ลดเซลลูไลท์ 5-7 กก/เดือน
เร็วเร็วแต่ไม่เสียสุขภาพ
ไม่เชื่อใช่มั้ย !!! แต่ก็ควรลองดู คลิ๊ก http://slimnow.r8.org/
กาปิ
ความเห็นที่ 9
กาปิ
ผม ก็ว่า พริกป่น กับ พริกไทย น่าจะเป็นตัวช่วยที่ดีได้ นะคับ
ถ้ามัน ไม่สามารถต้าน แรง เบ่ง ของตูด หมาเหล่านั้นได้ ผมแนะนำ เป็ด ล้างห้องน้ำ นี่ล่ะคับ ราดแม่งให้ทั่ว หน้าบ้านไปเลย หรือ ผสมน้ำ ราด ก็ได้ ลองดูนะคับ
กาปิ
ความเห็นที่ 10
กาปิ
ถ้าเป็นหมาจรจัดเรียกเทศกิจมาจับไปเลย โชคดีแถวบ้านเราเขารู้จักสิทธิของผู้อื่น เขาไม่ปล่อยหมาออกมานอกบ้าน เลยไม่มีปัญหากับใคร