ความเห็นที่ 2
=_=

Electrolux

ถ้าเป็น เฮียเกษม คงจะหาน้ำแข็งที่เค้าทิ้ง หรือ หาซื้อน้ำแข็งแห้งถุงละไม่กี่ตังค์ มาแช่แทนตู้เย็นสินะ จนนะ
ไอ้สลัมขี้คร่อก

ถ้าเป็นผมต้องตู้เย็นราคาเป็นแสนๆ :em13:

ความเห็นที่ 4
เสี่ยคิม

smeg ครับ แบรนด์จากอิตาลี่

ความเห็นที่ 5
6potato9

...ทีบ้านใช้แอลจีค่ะ..
..ไปซื้อตู้เย็นแล้วเจ้าของร้านบอกดี..ก้อเลยดีด้วย..
ไม่รู้ง๊ะ เจ้าของร้านว่าไงก้อเอาตามนั้น... :em06: :em08:

ความเห็นที่ 6
นักธุรกิจใหญ่

ความคิดเห็นที่ 5 โดย: 6potato9 เขียนเมื่อ 3 นาทีที่แล้ว

...ทีบ้านใช้แอลจีค่ะ..
..ไปซื้อตู้เย็นแล้วเจ้าของร้านบอกดี..ก้อเลยดีด้วย..
ไม่รู้ง๊ะ เจ้าของร้านว่าไงก้อเอาตามนั้น... :em06: :em08:

=============================================

เนี่ยแหละนะ สงสัยเป็นเมียน้อยเจ้าของร้าน
โง่ดักดาน ถ้าเค้าบอกให้ไปตายคงจะไปสินะ
กากจริงๆ

ความเห็นที่ 7
เฮียเกษม

รู้ทันผมได้ไง ผมอายนะ บ้านผมจนขนาดนี้

ความเห็นที่ 8
คิกๆ

ที่บ้านใช้เกลือหมักของสดต่างๆ เลยไม่รู้ว่าต้องใช้ยี่ห้อไหนดี

ความเห็นที่ 9
อิ๊ด

LG สิ เล่น net ได้ด้วย

ความเห็นที่ 10
เหยียว ถลาลม

ความคิดเห็นที่ 6 โดย: นักธุรกิจใหญ่

เฮี๊ยยย เษมม หัว ค ว ย :em27: :em13: