วัดหลวงพ่อโสธร

คือเราจะไปวัดหลวงพ่อโสธรมีรถตู้หรือรถทัวร์บ้างไหมแล้วต้องขึ้นที่ไหนคือเราอยู่แถวฟิวเจอร์(รังสิต)รบกวนเพื่อนๆที่รู้บอกหน่อยนะค่ะหรือถ้าไม่มีรถไฟก็ได้จ๊ะ
ความเห็นที่ 1
ou

นั่งรถไฟจากสถานีรังสิตก็ได้ไปลงหัวลำโพง แล้วต่อไปวัดหลวงพ่อ

ความเห็นที่ 2
*g*

วันอาทิตย์จะไปเหมือนกัน ไปด้วยกันไหมค่ะ อิอินั่งรถไฟไปได้บรรยากาศดี

ความเห็นที่ 3
1

นั่งรถมาลงหมอชิตก็ได้จะมีรถประจำทางไป แล้วไปลงที่ขนส่งใหม่ที่ฉะเชิงเทรา แล้วต่อสามล้อเครื่อง
หรือรถรอบเมือง

ความเห็นที่ 4
aom

มีรถตู้ไปถึงคะ ขึ้นที่หน้าเมเจอร์รังสิตถึงหน้าวัดเลย