ขอถามเรื่องการเจาะหูหน่อยค่ะ ใครที่เจาะหูแล้วช่วยเข้ามาหน่อย

อยากทราบว่าการเจาะปีกหูด้านบนนี่จะเป็นอันตรายต่อเส้นประสาทหรือเปล่าคะ คือไม่ได้เจาะโดนกระดูกนะคะแค่ปีกหู แต่ไม่เจาะถึงกระดูก มันเป็นอันตรายไหมคะ แล้วเพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไงกับคนที่เจาะหูตรงปีกหูด้านบนบ้างคะ

ความเห็นที่ 1
beacone

ก็อันตรายอยู่นะ
พี่ว่าอย่าไปเจอะเลย มันไม่สวยหรอก
ธรรมชาติดีกว่าจ๊ะน้อง
ถ้าจะเจอะ เจอะTATดีกว่านะ ห้อยกระดิ่งด้วยยิ่งดี
อิอิอิ

คลายทุกเส้น เน้นทุกจุด โดย ดอกซ์เตอร์มาสสาจ เบคอน

ความเห็นที่ 2
beacone

โทษทีค่ะ
ให้อภัยซักครั้งนึงเธอคงไม่ใจร้าย อิอิอิ
เจอะก็เจอะค่ะ

อุ้ย

เจาะก็เจอะค่ะ

ความเห็นที่ 3
แอ

เจาะเองง่ายจาตายเอาพิเสนทาแร้วเจาะกับเข็มแค่เนี่ย