คิดไงกับผู้ชายที่ใส่กางเกงรัดเป้า

เพื่อนๆคิดไงกับผู้ชายที่ใส่กางเกงรัดเป้า คิดว่าเขาอยากโชว์ไหม หรือมีความเห็นว่าอย่างไรช่วยออกความเห็นกันที
ความเห็นที่ 1
แจรสโด้

ก็คิดเหมือนกับผู้หญิงที่ใส่กางเกง กระโปรงรัดๆนั่นแหล่ะครับ
แต่ผู้หญิงน่ามองกว่าเยอะ อิอิ

ความเห็นที่ 2
คนเฉย ๆ

เฉย ๆ นะ ถ้าเป็นผู้ชาย ก็มองดิ
แต่ถ้าเป็นผู้หญิงเราว่าน่าเกลียดกว่าเป็นไหน ๆ แบบว่า เห็นเป็นกลีบ ๆ เลยน่ะ ทุ เ ร ศ แต่ผู้ชายอาจจะชอบก็ได้

ความเห็นที่ 3
อิอิ

น่าดูครับ เสียวดี

ความเห็นที่ 4
AAA

เหนแล้วทเรศง่ะ แต่ตัวแต่เกาหลีขามีธุระ(ขารีบ) เป้าหยานๆหน่อย ดูแล้วไม่น่าเกลียดแต่แนว บิ๊กนี่ตุงๆ บอกคำเดียว่าทุเรศอย่างแรง

ความเห็นที่ 5
jj0125

เกย์

อยากโชว์

มั่นใจเกินร้อย

etc.

ความเห็นที่ 6
ธิดาวานร

ไม่คิดไง อยากกินห่อหมกเป็นมื้อเที่ยงแค่นั้นเอง

ความเห็นที่ 7
เออ

ผมว่า เขาคิดว่าโลกทั้งใบนี้อยู่ในอุ้งมือของเชาครบ หิๆๆๆ

ความเห็นที่ 8
ผมว่านะ

รู้สึก อิจฉา แสดงว่าของมันใหญ่

ความเห็นที่ 9
บี

เราว่ามันตลก มากกว่าเท่ห์นะ

ความเห็นที่ 10
npyc

uncomfortable .. don't show me , please