สาวเซ็กซี่จากกองทัพก็เห็นแล้ว มาดูตำรวจสาวเซ็กซี่กันมั่งดีกว่า...!

ผมไม่ทราบว่า...ผ่านตาเพื่อน ๆ ท่านใดมาบ้างหรือยัง แต่ถ้าพูดถึง สาว ๆ นานาชาติสุดเซ็กซี่จากแต่ละกองทัพ ท่าน ๆ ก็คงผ่านตามาแล้วในเอ็มไทย...เมื่อไม่กี่วันมานี้ก็โพสต์ที่เอ็มไทยอีกครั้ง กับสุดเซ็กซี่จากกองทัพ....ผมหาไม่เจอครับ ว่าจะไปเช็คดูว่ามีตำรวจหญิงหรือเปล่า...ดูกันเนาะ...!

รัสเซีย

ออสเตรีย

ยูเครน

อิตาลี่

อียิปต์

โคลัมเบีย

ไอซ์แลนด์

เยอรมัน

เเคนาดา

สิงคโปร์

แอลจีเรีย

เซอเบีย

ฝรั่งเศส

คูเวต

แซมเบีย

ไซปรัส

คิวบา

ฟินแลนด์

ฮังการี่

โรมาเนีย

แม่...ๆ ๆ ๆ...ตำรวจหญิงจากประเทศ อินโดนีเชียแม่........จะเอา...ๆ

ลิธัวเนีย

เกาหลีเหนือ

นิคารากัว

อเมริกา

ใต้หวัน

สวีเดน

เยเมน

ฟิลิปปีนส์

เกาหลีใต้ ( ยังไม่ได้ศัลยกรรม ก็สวยครับ )

นอร์เวย์

จอร์แดน

อินเดีย

โดมินิกัน

จีน

ชิลี

อังกฤษ

อิสราเอล

ปากีสถาน

เปรู

เนเธอร์แลนด์

มาเลย์เชีย

อีหร่าน

ญี่ปุ่น..... ( ผม งง กับตำรวจหญิงญี่ปุ่น ดูยังไงก็ไม่เข้มแข็งสมกับเป็นเจ้าหน้าที่ตำรวจ ดูเธอวันทยหัตถ์ ) แต่ก็....

อีรัก

โปแลนด์

http://buzzinn.net/sexy-female-police-officers-from-all-around-the-world/?z=1&utm_source=avalanchers.com&utm_medium=referral&utm_campaign=avalanchers ครับเพื่อน ๆ ...ขอขอบพระคุณเว็ปไซท์ดังกล่าวมา ณ ที่นี้ด้วยครับ...ผ่านตาท่านใด ก็ไม่ว่ากันนะครับ

to be continued ( ฮะๆ ๆ  คุณ Armnoi...! )

โชคดีครับทุกท่าน

xLiverpool69x
ความเห็นที่ 1
xLiverpool69x

คุณซีครับ ผมว่า ญี่ปุ่นแกทำท่า เหมือนหนัง AV อย่างไงไม่รู้สิ

รึว่าช่วงนี้ผมดูบ่อยไปหน่อย :em19: :em19:

ShouNanNoKaZe
ความเห็นที่ 2
ShouNanNoKaZe

งามและเท่จัง :em07:

ซีsexฉ่าย1
ความเห็นที่ 3
ซีsexฉ่าย1

:em19:...ผมหันไปดูหมวด ไทย ครับ คุณ xLiverpool69x...!

MIsasaa
ความเห็นที่ 4
MIsasaa

The First Power System
งานออนไลน์อันดับ 1 ของคนทั่วประเทศ
รับสมัคร นักศึกษา นิสิตจบใหม่ คนทำงานประจำ/ว่างงาน เพิ่มเติม
ในส่วนของงานออนไลน์ ระบบ Social Network Marketing
ทั้งแบบ Fulltime และ Parttime
คุณสมบัติของผู้ที่สนใจ !!!

- ชาย/หญิง อายุตั้งแต่ 15 ปี ขึ้นไป
- สามารถใช้คอมพิวเตอร์ Internet พื้นฐานได้
- ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์
- ไม่จำกัดวุฒิการศึกษา

Parttime ใช้เวลาวันละ 2-3 ชม. ต่อวัน
รายได้วันละ 500 - 700 บาท
Fulltime 25000 - 40000 ต่อเดือน

สนใจดูรายละเอียดที่
http://goo.gl/q06Jq

6potato9
ความเห็นที่ 5
6potato9

...สวยๆกันทั้งนั้นเลย
...หุ่นก้อดี๊ ดี
...เจอสาวสวยๆหน่อยไม่ได้ เรียกหาแม่ตลอด.. :em13: :em15:

nz16
ความเห็นที่ 6
nz16

....ชอบแคนาดา เท่ห์ระเบิด!....ไม่มีกีวีอะคุณซี สวยเหมือนกันนา....

ซีsexฉ่าย1
ความเห็นที่ 7
ซีsexฉ่าย1

...นั่นน่ะสิครับคุณ nz16...นิวซีแลนด์ก็มีตำรวจสาวสวย ๆ เยอะครับ...ยิ่งที่ลงสนาม เดินตรวจคู่พร้อมกับตำรวจชายอีกคนแถวควีนสตรีท...ผมเหลียวมองก้นเธอประจำ... :em19:

:em19:...ขำคุณ 6potato9

nz16
ความเห็นที่ 8
nz16

...55...ยังคงเอกลักษณ์เดิมไม่เปลี่ยน....มีเพื่อนเป็นตำรวจหญิงค่ะ แต่ตอนนี้เป็น Detective เรียบร้อยแล้ว ผลงานเข้าตากรรมการแต่ก็สมควรและเพราะเขาทำงานหนักมาก....อ้อโทษทีค่ะ ทู้ก่อนถามเรื่องแผ่นดินไหว พอดียุ่งมากก็เลยไม่ได้ออนไลน์รอบสอง....ก็ โอเค เข้าสู่สภาพเดิมทีละนิดๆ....

nz16
ความเห็นที่ 9
nz16

....อีกนิ๊ดสสส...ก็จริงนะ ตำรวจที่นี่้เขาจะไปเป็นคู่ๆชายหญิง...ข้างบ้านก็policeman แต่เปลี่ยนตำรวจหญิงบ่อยมาก...เราไม่ได้อยากรู้อยากเห็นนะ แต่สายตาเจ้ากรรมดันเจอเข้า เซย์ไฮแต่ละที อ่าวเปลี่ยนคนอีกและ....อิๆๆอิฉฉา.....

[VIP]
ความเห็นที่ 10
[VIP]

ญี่ปุ่นนั่นมันพริตตี้รถไม่ใช่เหรอ 55
คิมุจิ๊ คิมุจิ๊ อิคึ อิคึ :em19: