ความเห็นที่ 1
ไม่มีอะไรหรอก

อาจจะเปนพ่อของฟายเหรืองนะ เพาะพวกนี้มีพ่อหลายตัว
เหอๆ

ความเห็นที่ 2
6potato9

...โอ๊วว มีพ่อ 8 คน :em13: :em15: :em13:

ความเห็นที่ 3
I who have no one.

5555 พ่อมี 8 คน
ได้อารมณ์ตอนเรียนป 2 เลยอ่ะคุณหมูสนาม :em13:

ความเห็นที่ 4
Tongkung17

.... :em19:

ความเห็นที่ 5
ซีsexฉ่าย1

...เศษแก้วเยอะรึเปล่าคุณ Tongkung17...?

ความเห็นที่ 6
หมูสนามเด้อ

คุณท้องคุ้ง...ระวังมันบาดดดดดดปากนะฮับ...
เอาปากไปจูบสุ่มสี่สุ่มห้า.....ฝีปากมันคมจนบาดปากเอาได้..!!

ความเห็นที่ 7
ซีsexฉ่าย1

...เตรียมตัวไปเลี้ยงแกะที่บ่อทองพรุ่งนี้ดีกว่า....เรามันคนจนเนาะ คุณ Tongkung....วัน ๆ พี่อยู่กับวัว ควาย แกะ แพะ อย่างนี้แหละครับ...รับจ้างเค๊าไปวัน ๆ

ไม่เหมือนคนหรู ๆ ร๊อกก....!

ความเห็นที่ 8
หมูสนามเด้อ

มาไห่ข่อยจ่างแหน่คะซั่น....อยากรับจ้างหลายบ่อแม่นติ..
เว่าบ่อเซานิแม๋ะ...มาไห่จ้างแหน่...
สิจ่างไห่ฮุ๊บปาก........แล่วเฮ่ากะสิ..... ฮ่าๆๆ

ความเห็นที่ 9
Tongkung17

อารายยย...ของสองคนนิ...เอาก้ามปูไปแทะเล่นมั๊ยครับผม
...เดี๋ยวผมทำ "ต้มจับฉ่าย ใส่หมูสามชั้น"..ให้ทานดีกั่ว..ทานเล่นๆ..สมานฉันท์นะครับผม
เดี๋ยวผมคงต้องออกไปหารูปู...เพื่อขุดเจาะหาน้ำก่อน นะครับผม.. :em27: :em27:

ความเห็นที่ 10
หมูสนามเด้อ

คุณท้องคุ้งนี่"ถึงพัทยา"หรือยังฮับ....
:em27: :em26: :em13: