...เรื่องเล่าของแม่กับลูก...!!! ขำๆเด้อพี่น้อง

....มีนิทานมาเล่าไห้ฟังจร๊า...

...กาลครั้งนึงนานมาแล้ว มีแม่ลูกคู่นึง ลูกชายอายุ18 ปี แม่อายุ 40 +

ลูกชายเรียนอยู่ชั้น ม.6 อยู่มาวันนึง ต่อไปเป็นการสนทนาของแม่กับลูก

ลูก ...หวัดดีคัรบแม่กลับมาแล้วครับ

แม่...อ้าว วันนี้ทำไมเลิกเรียนเร็วจังเลยลูก

ลูก...ไม่ ค่อยได้เรียนครับ ใกล้สอบแล้ว ครูไห้อ่านหนังสือ

แม่...อืมๆ งั้นก็ไปอาบน้ำ กินข้าว แล้วก็อ่านหนังสือเถ๊อะลูก

ลูก...อ่อ แม่ครับ ครูหน่อย ฝากมาบอกแม่ว่าคิดถึงครับ

แม่...งั้นแม่ฝากบอก ครูหน่อย ด้วย ว่าแม่ก็คิดถึง 

ลูก...ครับแม่ เ่อ่อแม่ครับ เพื่อนที่โรงเรียนฝากมาบอกแม่ด้วยว่าคิดถึง

แม่...อืมๆ งั้นบอกเพื่อนด้วยว่าแม่ก็คิดถึงทุกคน

ลูก...ครับแม่ แม่ครับเพื่อนที่โรงเรียนพากันอิจฉาหนู ว่าหนูมีแม่น่ารัก

แม่...วุ๊ยยย เรื่่องน่ารักไม่ต้องห่วงแม่หรอก แม่น่ารักอยู่แล้ว(ชมตัวเองแล้วก็แอบเขิน)

ลูก...เดี๋ยวนี้เพื่อนผู้หญิงที่โรงเรียน ว่างไม่ได้เล๊ยชอบเอาเรื่องแม่มาคุยกัน แล้วเพื่อนชอบถามว่าแม่ชอบกินอะไร แม่ใช้เครื่องสำอางค์อะไร หนูก็ต้องเล่าเรื่องแม่ไห้เพื่อนฟัง

แม่...อุ๊ยย แม่จะลอยแล้วนะเนี่ย แม่ก็อยู่ลาวๆของแม่แบบนี้แหล๊ะ

ลูก...แต่ว่าแม่ครับ แม่ไม่ต้องห่วงนะ หนูไม่ได้บอกเพื่อนเรื่องความลับของแม่หรอก

แม่...เอ๊าๆๆ แม่จะมีความลับอะไรกันลูก?

ลูก...ก็ความลับเรื่องที่แม่ ติ๊งต๊อง งุงิ ง๊องแง๊ง งอแง บางครั้งก็เอ๋อเหรอ 55555+

แม่...ไอ้ลูกบ้า ไอ้ลูก $#@%!$&@#$^#*@#&%&@#&

ลูก...ฮ่า ฮ่า 5555 ห้า ห้า 55555+

p_ll
ความเห็นที่ 1
p_ll

:em06: :em06: :em06: :em06: :em06:
กลับมาแล้วเหรอ :em13: :em13: :em13: :em13:

หมูสนามเด้อ
ความเห็นที่ 2
หมูสนามเด้อ

กลับมาแว๊วววววว...
มาหอมแนซัน....กอดนำ...จูบพ้อม...ฟัดโลดดดดดด ฮ่าๆๆ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ...มาฮับขวัญเอื้อยเด้นิ่... :em26: :em26: :em26: :em26: :em26:

น้ำริน11
ความเห็นที่ 3
น้ำริน11

เอาแล้ว พ่อมันไม่อยู่ กระทู้แม่ลูก ออกปฏิบัติการ

ฮิฮิ

happydoggy
ความเห็นที่ 4
happydoggy

พี่ 6potato9 ...

เรื่องเล่าจากชีวิตจริง จขกท. เองรึเปล่าน้า.... :em19:

tONysAt
ความเห็นที่ 5
tONysAt

อ่านแระงง

6potato9
ความเห็นที่ 6
6potato9

...หวัดดีจร๊า... :em26:
...หายไปไหนกันหมดเนี่ย :em10: :em07:
.
.พี่ 6potato9 ...

เรื่องเล่าจากชีวิตจริง จขกท. เองรึเปล่าน้า...
.
.รู้ทันอีกแว๊ว.. :em26: :em15:

ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
ความเห็นที่ 7
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

.........พ่อมึ๊ง ลูกมึ๊ง
แม่มึ๊งมาแล่วววว
จะทำอะไรก็ทำเสียนะ เช่นขอโทษ
คราวหน้าจะเอารูปอนาคอนด้ามาฝาก ฮ่าฮ่า

ลุงว่าแล้วคุณ Tongkung17
คุณ 6potato9 พี่เขามีเหตุผล เรื่องเล็กๆน้อยๆกระเซ้าเย้าแหย่กันเธอไม่ถือหรอก แค่เป็นไข้เท่านั้นเองถึงหายไป

6potato9
ความเห็นที่ 8
6potato9

...หนูไปดูที่มาค่ะ คุณลุง มันเป็นที่นา อยู่ติดหมู่บ้าน แล้วก็อยู่ในทุ่งกุลาร้องไห้ ก็เลยตัดสินใจซื้อใว้ค่ะ เอาใว้สักปีสองปีจะจัดสรรที่ขายค่ะ เดี๋ยวนี้แม้แต่ที่ในทุ่งกุลา คนเขาก็ไม่อยากขายแล้วค่ะ ความเจริญเข้าไปถึงหมดแล้ว ถนนราดยางหมดทุกสายแล้วค่ะ ถ้าไปทำนาขับรถเก๋งไปทำนาสบายไปเลย ไม่ได้เข้าเว็ปเอ็มไทย คิดถึงทุกคนจังเลยค่ะ :em26: :em07:

Tongkung17
ความเห็นที่ 9
Tongkung17

..." ไปดูที่มาเหรอครับคุณพี่..แห่ะๆๆ...เหนื่อยมั๊ยครับผม ดื่มน้ำกีวี่ปั่นมั๊ยครับ มาร้อนๆ เหนื่อยๆ...หรือจะเคี้ยวสะตอเล่นดีครับคุณพี่ "
ผมขอโทษอีกครั้งนะครับ ที่เอาความกลัวของคุณพี่ มาเล่นแบบนี้...ยกโทษให้น้องด้วยนะครับ... :em06: :em06:

6potato9
ความเห็นที่ 10
6potato9

...หวัดดีจร๊า คุณน้อง น้ำกีวี่ปั่นเป็นยังไงอ๊ะ ม่ายเคยกิน
...แล้วจะไห้เคี้ยวสะตอ เหมือนคนเขาด่ากันเลยเน๊าะ อ่านดูแล้วแปลกๆพิกล หรือใครมาช่วยเฉลยที :em23:
...พี่ต้องขอโทษคุณน้องมากกว่า ที่ทำไห้ไม่สบายใจ เก๊าเปงไข้เฉยๆ.. :em13: :em15: