คุณอายมากหรือที่มีแฟนเป็นคนอ้วน????

ดิฉันเริ่มคบผู้ชายคนหนึ่ง แรกๆก็คิดว่าคบกันไปได้ดี  มีอยู่วันหนึ่ง..ดิฉันได้ไปรับเขาที่ห้องเช่าเพื่อไปส่งเขาที่ทำงานแล้วเพื่อนข้างห้องเห็น..แรกๆ เขาก็ยิ้มๆ  หลังจากนั้นผ่านไปสักอาทิตย์หนึ่งผู้ชายคนนี้เริ่มเปลี่ยนไป  เริ่มไม่โทรหา  เริ่มไปทานข้าวคนเดียว (ปกติจะรอไปทานข้าวพร้อมกัน)  เกิดคำถามขึ้นในใจทันที ว่าเกิดอะไรขึ้นระหว่างเรา  จึงไปหาเขาแล้วก็ถามเขาตรงๆ  ประโยคแรกที่เขาพูดทำให้ดิฉันถึงกับอึ้ง  เขาบอกว่า  เพื่อนข้างห้องถามว่าเขา

"คิดยังไงถึงมาคบกับคนอ้วน...หาที่มันดีกว่านี้ไม่ได้แล้วเหรอ" เพราะที่ผ่านมาแฟนเขาสวยๆทุกคน  

ดิฉันถึงกับอึ้งก็เลยถามเขากลับว่า   "คุณอายมากเหรอที่มีแฟนเป็นคนอ้วน"  "คุณอายมากเหรอที่มีคนอ้วนรักคุณ" แล้วดิฉันก็เดินกลับออกมา  แล้วนั่งถามตัวเองว่า เฮ้อ  "คนอ้วนไม่มีหัวใจหรือไง"

dish123
ความเห็นที่ 1
dish123

มันอยู่ที่แต่ละคนมากกว่านะ คนอ้วนก็มีดีเหมือนกันนะ :em01: :em01: :em01:

6potato9
ความเห็นที่ 2
6potato9

...ปู้ชายคนนี้ ไม่มีความจริงใจเล๊ย ถ้าเป็นอย่างงี้แกมีแฟนเป็นปู้สาว แต่งงานมีลูกไปแล้วเมียแกเป็นปู้เฒ่า แกก็เลิกรักอ๊ะดิ ใช้ไม่ได้เด้อ หาใหม่เลยคุณจขกท. พวกมองคนแต่ภายนอกนี่ไม่ไหว :em11: :em02:

ซีsexฉ่าย1
ความเห็นที่ 3
ซีsexฉ่าย1

....ผมคงแปลกนะครับคุณ จขกท....อย่างน้อยก็คงแปลกกว่าเพื่อนข้างห้องของแฟนคุณแน่ ๆ ....!

ผมเคยรู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่งครับ...แรก ๆ เธอก็สมส่วน อยู่ดี ๆ เธอก็น้ำหนักรถลงกระทันหัน...ผมกร่องเหมือนเด็กผู้หญิงวัยรุ่นสมัยนี้...แล้วเธอก็เสียชีวิตด้วยเอ็ดส์

...ถาพผอมกร่องของเธอยังติดตาผมมาจนถึงทุกวันนี้....ผมจึงทึกทักเอาเลยว่า ผู้หญิงผอมน่ากลัว ฟังดูเหมือนจะไม่แฟร์สำหรับเธอนะครับ แต่ผมเกรงว่า สาวผอมกร่อง เธอแน่นอนครับ เรี่ยวแรงคงน้อยตามไปด้วย

นี่ก็เป็นสาเหตุหนึ่งครับ ที่ผมเลือกพนักงานคาราโอเกะ ผมจะเลือกเจ้าเนื้อซักหน่อย...เหตุผลเดียวกันกับเพื่อนข้างห้องของแฟนคุณที่ว่า....." คิดยังไงถึงมาคบกับคนอ้วน...หาที่มันดีกว่านี้ไม่ได้แล้วเหรอ " เหตุผลจากนี้ ก็เพราะสาวเจ้าเนื้อ เธอไม่มีใครเลือกอัตราเสี่ยงจึงน้อยลงตามปริมาณพิมพ์นิยม

...ผมไม่ได้ตอบความเห็นเพื่อเอาใจคุณนะครับคุณ จขกท

แต่ไอ้ลูกบ้าผมมันเยอะครับ...มันเยอะถึงขนาดที่ผมสามารถบอกคุณได้เลยครับว่า ผมรักคุณ !

เห็นม๊ะ อย่างน้อยก็มีผมคนหนึ่งล่ะ ที่ชอบสาวเจ้าเนื้อ !

nz16
ความเห็นที่ 4
nz16

..ไม่ใช่สิ่งที่น่าอาย หรือไม่น่าอายไรหรอก...ถ้าคบที่ใจเรื่องนี้ไม่ใช่ปัญหา..

..เมื่อรู้งี้แล้ว ก็ควรจะลดซะ ไม่ใช่เพื่อเขา...แต่เพื่อตัวคุณเอง..คิดดู อ้วนน่ะสารพัดโรค แต่ก็ใช่ว่าคนผอมจะไม่มีโรค....ผอมน่ะดีออก คล่องแคล่ว ใส่อะไรก็ดูสวย...ผู้หญิงเราถ้าอ้วนแล้วก็หมดกัน!...

..นะ...ผอมเมื่อไหร่ขี้คร้านเขาจะโทรหาทุกวันน่ะไม่ว่า...........

ลุงป.6 ณ เอ็มไทย
ความเห็นที่ 5
ลุงป.6 ณ เอ็มไทย

..........คุณจขกท เองนั่นแหละที่อาย
ถ้าไม่อายก็คงจะบอกมาแล้วว่าหนักกี่กิโลกรัม
สายตาคนที่มองว่าอ้วนหรือไม่อ้วนนี่มันต่างกันนะ
บางคนบอกว่า หกสิบก็อ้วนแล้วแต่อีกคนบอกไม่อ้วน
หรืออาจจะหนัก แปดสิบ นี่อ้วนแน่นอน
แล้วคุณจขกท ละหนักเท่าไหร่ ?

เรื่องนี้จะไปน้อยใจทำไม เลิกคบกับผู้ชายใจโลเลอย่างนี้นะดีเท่าไหร่แล้วครับ
พับผ่า.....เปลี่ยนใจเพราะคำพูดของเพื่อนข้างห้องเท่านั้นเอง คนอย่างนี้คบต่อไปคุณก็ซวย

pestle
ความเห็นที่ 6
pestle

ไป ไปถล่มผู้ชายคนนั้นกันจขกท. จะเอาให้หลังหักเลย:em27: :em27:

MATA2012
ความเห็นที่ 7
MATA2012

ไม่ได้อายหรอก กลัวเลี้ยงไม่ไหว หุหุ

แหมๆ น้อยใจไปได้ เด๋วจับถ่วงน้ำดีม่

ลูกตากสิน.
ความเห็นที่ 8
ลูกตากสิน.

ถ้าเพื่อนข้างห้องบอกว่าเมื่อก่อนคบแต่คนสวย ๆ
เจ้าของกระทู้ก็ให้เขากลับไปคบคนสวย ๆ จะดีกว่า
เห็นด้วยกับลุง ป.6 มีคนพูดมาคำเดียว แทนที่จะโต้แย้ง
ช่วยแฟน ไม่เป็นลูกผู้ชายเลยนะ ผู้ชายคนนี้

ไม่มีใครรักก็ไม่เป็นไรเจ้าของกระทู้
อย่างน้อย บิกซีความเห็นที่ 3 ก็บอกรักไปแล้วไม่ใช่เหรอ
ฮ่า ๆ ๆ นายบิกซี

ยังมีหนู pestle อีกคนนะบิกซี
คราวนี้คงไม่ต้องไปหาสาวเจ้าเนื้อที่คาราโอเกะ
อีกแล้ว แต่ก็ยังขาดอีกขาหนึ่งนะ ไม่งั้นวงรัมมี่ไม่ครบขา
ฮ่า ๆ ๆ

ซีsexฉ่าย1
ความเห็นที่ 9
ซีsexฉ่าย1

:em19: @ คุณพี่ ลูกตากสิน

...4 ขา แจกไพ่ 7 ใบครับคุณพี่ 2 ขา แจก 11 ใบ เอาออก 5 ใบครับ...

ส่วน 3 ขา 9 ใบครับ... :em31:

นกแสงรุ้งแห่งหุบเขาน้ำแข็ง
ความเห็นที่ 10
นกแสงรุ้งแห่งหุบเขาน้ำแข็ง

ถ้าเราอ้วนก็แก้ด้วยความเซ็กส์จัด ผู้หญิงอ้วนขนาดไหน ขี้เหร่ขนาดไหน ขอแค่เซ็กส์จัด ผู้ชายชอบทุกคน ผมก็ชอบ :em27: